Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Chào các bác,
Có chú cò đang chào tui lô đất 1,5ha ở xã Bình Lợi, H. Bính Chánh, (giờ đang kinh doanh ao câu cá) giá 150triệu/1công, các bác có ý kiến gì không?

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Ở ấp 7 bác ah, truớc cửa có con rạch lớn nước trong, đuờng oto chưa vào tới nơi đc. Bác "gieo quẻ" cho tui cái, khu này tương lai có tốt kô?

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
vankhanhktpn nói:
Bình Lợi xa hơn Tân Nhựt nữa hả bác?

Nơi xa nhất của bình chánh, giáp tình Long An đó bác!

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
truongduy nói:
Đúng rồi ạ, Bình Lợi là xa hơn Tân Nhựt, em ở Tân Nhựt nè, muốn đi đến Bình Lợi chạy hết đường Khu Công Nghiệp Lê Minh Xuân. Nếu bác cần bản đồ huy hoạch khu này thì cho em Mail em sẽ gởi bản đồ cho bác.

Trên Tân Nhựt có cái nào hạt dẻ ,sử dụng làm nhà vườn đc liền và nằm trong quy hoạch ổn định ko Duy ơi. Định kiếm vài công làm vườn đây.

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
truongduy nói:
Đúng rồi ạ, Bình Lợi là xa hơn Tân Nhựt, em ở Tân Nhựt nè, muốn đi đến Bình Lợi chạy hết đường Khu Công Nghiệp Lê Minh Xuân. Nếu bác cần bản đồ huy hoạch khu này thì cho em Mail em sẽ gởi bản đồ cho bác.

Bác Duy làm ơn gửi cho tui bản đồ quy hoạch của khu này nhé: Email: [email protected]
Cảm ơn bác truớc!

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Cảm ơn bác Duy, tui nhận đc mail bác gửi rồi nhưng mở không đc. Bác làm ơn chuyển thành file khác hoặc gửi lai bằng cách khác đc ko?

Thanks bác truớc nhé!

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Phiền bác Duy tý, bác làm ơn ngó hộ bản đồ quy hoặch rồi 'Phán" cho tui cái lô đất này có vướng quy hoặch gì không, và tương lai có sáng sủa không?
Lô đất này hiện đang là ao thả cá, duy chỉ có miếng đất cỏn con xây cái chòi thôi, phía trước mặt là con rạch mang tên "Dân chủ".
Địa chỉ: Ấp 7, xã Bình Lợi, H. Bình Chánh.

Cảm ơn bác trước nhé

Tập Lái
31/7/10
32
0
0
E đang tìm đất để xây dự án căn hộ cho cán bộ công nhân viên! dự kiến khoảng 500 căn hộ!
vị trí ưu tiên trung tâm Q7.
Diện tích đất đẹp nhất là 1-3ha
Ngân sách nhà nước nên không quan tâm lắm!
Bác nào có hú em 1 tiếng em mang xe hơi qua chở bác đi xem đất luôn nhé!
Em đang ở Q1 và mobile em: 0918489058
em cảm ơn trước ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.