Hạng B1
21/7/10
55
3
0
em nghe sale nói 1/9 này toyota tăng giá mạnh có không vậy các bác?ai biết thì ném vài cục đá với!!!

Hạng D
4/1/09
2.197
6.036
113
VN
Tỷ giá VND/USD thay đổi, đồng Việt mất giá, trị giá qui bằng tiềng Việt tăng theo.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/5/09
43
77
33
chính xác đó bác, sau 1/9 trung bình 1 xe lên hơn 1k, nếu bác có nhu cầu Toy thì hú e, luôn có giá tốt cho Oser hehe

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46
Lý do: nhà nước điều chỉnh tỉ giá nên tất cả các hãng xe sẽ tăng giá xe, khổ cho những bác chưa mua xe hay sắp đổi xe

Hạng C
22/10/09
689
36
28
vwbeetle nói:
xe toy không chênh giá so với xe Kia ở bên mỹ là bao , về đây đẩy giá cao hơn nhiều, chỉ tại dân mình cuồng tín nó quá. các bác chịu khó vào mạng xem toy.usa và Kia.usa sẽ rõ ngay thôi. giờ còn lên giá mà mọi người vẫn đổ xô vào . thật nghịch lý.đúng là việt nam đất nước của những nghịch lý

Chỉ khổ cho VW,giảm giá New Beetle tới 230 triệu mà hok ai mua

Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
Quái Xế nói:
vwbeetle nói:
xe toy không chênh giá so với xe Kia ở bên mỹ là bao , về đây đẩy giá cao hơn nhiều, chỉ tại dân mình cuồng tín nó quá. các bác chịu khó vào mạng xem toy.usa và Kia.usa sẽ rõ ngay thôi. giờ còn lên giá mà mọi người vẫn đổ xô vào . thật nghịch lý.đúng là việt nam đất nước của những nghịch lý

Làm giá rồi giảm giá, VN đúng là đất nước của nghịch lý

Hạng C
22/10/09
689
36
28
vwbeetle nói:
tôi thấy mấy bác vw auto bán cũng đúng giá đấy chứ, cam với bọ bên mỹ ngang nhau, về đây bán cũng gần ngang nhau.có điều là thích thì chơi không thích thì thôi chứ. mà bán không được tôi càng mừng vì xe mình là hàng độc, hehe tôi chơi xe chứ đâu có bán xe đâu mà lo
Thích Đủ Thứ nói:
Quái Xế nói:
vwbeetle nói:

Làm giá rồi giảm giá, VN đúng là đất nước của nghịch lý

Ơ,em đang nói VW đâu nói gì tới xe của bác đâu nào?:D.Còn New Beete thì em nói thật,nghe tin VW phục hồi lại nó nhắm tới đối tượng KH là Phụ Nữ thì em không nhìn tới nó rồi
Tầm tiền đấy mà xe cho PN thì có nhiều chọn lựa hơn

Last edited by a moderator: