hehe làm thành viên của Toy FC lau roài mà hum nay mí đủ điều kiện post bài.!thôi hok dài dòng nữâ vào đề thôi mọi ng thấy đc thì ũng hộ nha.! hum bữa gặp dc 1 chú cũng đam mê oto 2 chú cháu cũng nói về nạn mất cắp phụ kiện oto nên nãy ra ý kiến khắc trực tiếp tên hoặc biển số xe zo gương hậu và logo hêhê.Vd mình se khac trực tiếp vào mặt phía trong của tròng gương số xe và tháo tiếp tròng gương ra khắc tiếp vào lòng gương vì lòng gương là nhựa nen khi khac xong se không thễ trám hay làm phẵng như bt dc.em đã thữ lấy cây chấm chì điện khắc vào mí chữ hehe kết quã mĩ mãn luôn còn logo thì cũng có thể làm dc như vậy khéo tay 1 xíu là dc còn zụ cái tròng gương thì chak phai dùng thiết bị đặt biệt như la laser hoăc j j đó e dag tìm hiệu thêm.! chứ bt khi nào khách mua xe xong muốn gắn them phụ kiện thì lúc nào cũng phãi có làm cáp bảo vệ nhưng em thấy cung hok khả quan lắm cáp nhỏ dùng kéo la cũng có thể cắt còn cáp lơn thì ko đũ chỗ để luồn vào nhìu xe cao cấp không tự gập gương dc đa số là do cấn cáp thoi nen em thấy cách của em là oke nhất Rẻ và đẹp hehe còn zụ khắc tròng bác nào khá giả đầu tư hẵn 1 máy khắc laser cho anh em nhờ.hỳ
m.n thấy được ko nèo !;););)

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/10/09
529
190
43
46
Vẫn bẻ được có điều bẻ xing thì bán k ai mua vì có tên/số xe trên đó nhưng bác cũng đẵ bị bẻ mất rùi.

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
y kien nay da co roi, nhung e nghi la cac cua hang kg mua thi bon trom se het dat song thoi ma?!