Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
BĐH có địa điểm ở BRVT nhưng đang cân nhắc thêm, chưa đưa lên đây sợ mất thông tin vào hội nhóm khác. Mấy bác cứ tạm gọi là điểm X ở BRVT đi nhé :)

• Like
Reactions: Robe_Hai
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Báo cáo các bác. Đúng ra thì sao chuyến tiền trạm về em mới báo cáo cụ thể nhưng vốn tính cẩn thận sáng nay em bốc đt gọi hết 1 lượt các nhà trọ, ks, bến tàu v.v..tại đảo Nam Du thì nhận đc thông tin kg vui như sau:
Người ta đã đặt cả tháng trước rồi giờ anh mới gọi thì lấy đâu ra phòng. Kèm theo đó là những thông tin em nhận đc kg mấy vui vẻ như vé tàu cao tốc từ ngày 28/4 đến hết lễ đã kg còn nữa, nước ngọt trên đảo đang khan hiếm, bãi biển thì nhiều rác và chỉ có vài bãi tắm đc nhưng phí dịch vụ sẽ cao v.v... và v.v....
Gọi về điểm cũ năm 2013 thì ok chưa có khách lưu trú đêm nhưng ngược lại khách vãng lai đến chơi về trong ngày sẽ đông nên tài sản sẽ kg đảm bảo đc.
Hiện giờ đoàn tiền trạm sẽ chuyển hướng khác. Điểm BRVT cũng hay và đưa vào ds chọn lựa cuối cùng sau chuyến tiền trạm. Các bác cứ bình tĩnh nhé. Em cũng mạn phép kg nêu rõ ràng các điểm đoàn sẽ đến vì chi hội mình trước giờ cứ chờ nước đến chân mới nhảy nên kg khéo mất luôn điểm chỉ vì thông tin chung.

• Like
Reactions: Robe_Hai
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em đã book với 1 resort ở Phan Thiết. Tối nay đoàn sẽ đến đây và sáng mai làm việc với quản lý. Mọi việc có vẻ thuận lợi chỉ còn thực tế như thế nào thôi. Hy vọng sớm có tin tốt lành đến các bác. Có thể để chắc chắn đoàn tiền trạm nếu thấy ok sẽ tiến hành book phòng và đặt cọc luôn và thông báo đến các bác.

Hạng B2
19/2/12
422
247
43
Tính đi theo đoàn Tiền Trạm chơi với 2 thùng Kein Tết nhưng hết Chổ rồi. Đành ở nhà rủ rê để Hóng vậy.

• Like
Reactions: chauhungvnpt