Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/10/11
1.737
9.707
113
Mod cho vài ngày để tập hợp ae đi chung nha.
Mình thấy mọi người về ngày 27 tết cũng nhiều nên tập hợp lại nếu đi chung được thì rất tiện vì đi theo đoàn thì xxx khó bắt nạt mấy lỗi " vô duyên "
AE nào ở quận 1,3, bình thạnh, gò vấp...nói chung đi cầu sài gòn thì ae tập trung ở parkson catavil ( gần metro ).
AE khu vực khác đi cầu phú mỹ hẹn gặp ở trạm dừng chân cao tốc - vừa qua trạm thu phí.
AE báo danh tốt nhất gọi trực tiếp cho mình luôn nha hay sms vì thời gian ai cũng bận hết mình cần confirmed để biết số lượng in logo dán từng xe ( phần này mình tài trợ hihi )
Tên: Tuấn - 39t để tiện xưng hô
Xe 7c:
Cầm chân: 0903 ba 1 bay bay ba 1
Thời gian tập trung:
Parkson cantavil: 4h30AM có mặt đầy đủ dán logo - dán logo thấy đơn giản vậy chứ lợi thế đi trên đường cả đoàn lợi hại lắm các bác.
Trạm dừng cao tốc: 5hAM
Mình tính toán và kinh nghiệm thời gian này là hợp lý vì AE phải dậy 3h30 chuẩn bị....4h xuất phát nên hẹn 4h30 là oki.

Hạng B2
9/9/09
233
606
93
HCM
27 tết mà sớm gì nữa bác hix...bà cả nghỉ từ 25 roài phải đợi em.
Tết về ghé em caffe bác lâu rồi ko gặp.
Sáng 29 em mới về được bác ah, Tết bác chạy lên Thành - Diên khánh chơi

Hạng D
16/10/11
1.737
9.707
113
Mình cũng về sáng 27, nhưng 3h sáng xuất phát rồi
3h thì phải dậy 2h sáng tội nghiệp sấp nhỏ bác ạ với lại đi vậy ngủ ko đủ giấc lái đường dài sẽ không tốt cho sức khỏe.
Đi xa quan trọng là tài xế cần tỉnh táo chậm chút nhưng an toàn cho cả nhà, em chỉ góp ý tùy bác quyết hihi.

• Like
Reactions: tuanit184
Hạng B2
22/2/06
185
10
18
Nếu không có gì thay đổi e cũng xuất phát 27 AL, điểm đến Qui nhơn nhưng dừng chân NT

Status
Không mở trả lời sau này.