Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
Số là em đang có 2 căn nhà ở tỉnh đang thế chấp NH, nhưng bây giờ đáo hạn khó khăn quá (nhiều lý do).
Căn 1 :
Số 36 Nguyễn Chí Thanh, TP. Buôn Mê Thuột.
DTSD : 180m2 (9x20)
DTXD : 300m2 (kiểu vila)
Giá đất ở đây theo thị trường khoảng 22tr/m2. Căn nhà này hiện giờ muốn xây được không dưới 2tỷ.
Căn này trước đây em rao bán 5,5 tỷ nhưng nay đã hạ xuống 4,9 tỷ
Căn 2 :
Số 93 Trần Phú, TP. Hà Tĩnh (ngay mặt tiền trung tâm thành phố)
DTSD : 225m2
Căn này đầu năm người ta trả 6,5 tỷ mà em không bán :( giờ đang rao bán 5,5 tỷ.

Vậy bác nào cảm thấy xuống tiền được, cứ cho giá thoải mái (em bảo đảm bán cực kỳ rẻ luôn, không bao giờ các bác lỗ).

Tập Lái
27/10/11
8
0
0
53
Bác cho biết chi tiết hơn căn nhà tại TP Hà Tĩnh được ko? Nếu có hình ảnh bác gửi pm đến hòm thư giúp nhá.

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
tuanvna nói:
Bác cho biết chi tiết hơn căn nhà tại TP Hà Tĩnh được ko? Nếu có hình ảnh bác gửi pm đến hòm thư giúp nhá.
Nếu bác quan tâm căn nhà HT, chắc bác biết cao điểm đầu năm nay giá 1m2 đất mặt tiền đường Trần Phú khoảng 60tr/m2
Miếng đất của em tính theo m2, sẽ ko có giá đó vì DT là 225m2 nhưng là hình chữ T (rộng 5m2, dài 28m) nên giá sẽ không được như vậy. Nhưng tính diện tích vuông, sẽ là 150m2 (chưa tính phần dư chữ T)
Căn nhà này hướng Đông, đối diện Phú Tài, cách ngã tư Hương Khê khoảng 5 căn. Nếu bác quan tâm, nói vậy bác sẽ hiểu.

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
nam khang nói:
Bác rao thế, mới đó mà đã thấy bác lỗ rồi đó. Liệu người mua có khá hơn không?
Người muốn mua, đã đầu tư tiền là phải tính. Em chẳng nghĩ là người mua "ngu" đâu bác ạ. Tất nhiên người mua phải hiểu thị trường nơi mình dám đầu tư

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Cò làm gì có xiền mà luợm !!!

Trần trụi ơi có kèo nào thơm ở Sài gòn không ..........anh em mình làm chầu Tenis. Đi xa làm biếng chăm sóc lắm, rau cỏ thì chả có, haizzz, cũng khổ

Status
Không mở trả lời sau này.