Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Chào bác,
Lâu quá không gặp bác, bác dạo này khỏe không ? Em tự hỏi xem em nhờ bác chỉ bảo vài việc :
1. Em muốn tìm 1 garage gần chổ em (em ở Trần Phú - Trần Nhân Tôn) có uy tính, làm xe tốt và giá cả hợp tình hợp lý. Hoặc nếu không có ở KV em, bác có chổ nào thì chỉ em chổ ấy.
2. Nếu bác biết thợ nào giỏi thì giới thiệu em, em chỉ muốn có thợ để bảo dưỡng hay chỉnh vặt vài thứ cho con xe em.
Vì xe củ nên em tìm cho em nó 1 BS chuyên môn khi cần.
Cám ơn bác nhiều.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Có thế này mà bác chơi nguyên 1 thớt "truy nã" em ghê quá.
Alo em cho nhanh bác ơi. Em có biết vài contact dành cho yêu cầu của bác.

Hôm trước bác sửa chữa ở gara TP q7 thế nào? Cũng gần chỗ bác làm việc mà?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Nissan89 nói:

Sorry bác nha, có vậy mới tìm ra bác nhanh.
Em tính làm lại vài thứ dây điện, bình accu em thấy lung tung như mạng nhẹn khi mở capo nhìn xấu quá. Hơn nữa em tính chạy chỉ màu xe, để xe 1 màu trắng nhìn Gìa lắm . Nếu có chổ đáng tin cậy là ok, mình sẽ đến bảo dưỡng thường xuyên hơn. TPQ7 là đứa em trong cơ quan giới thiệu, chỉ làm lạnh cái máy lạnh ah, đâu có sửa gì khác......

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Nissan89 nói:

Bác Phúc ơi,
xe em lại bị vụ két nước lại phải làm joang cu lat lần nữa, em thật tình muốn xử lý triệt để vụ này, nên em tính đổi luôn cái két nước khác, bác thấy sao ? két nước nào thay thế được ? xe em la Nissan bb sss 86 2.0. cám ơn bác.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
qtvuong1972 nói:
Nissan89 nói:

Bác Phúc ơi,
xe em lại bị vụ két nước lại phải làm joang cu lat lần nữa, em thật tình muốn xử lý triệt để vụ này, nên em tính đổi luôn cái két nước khác, bác thấy sao ? két nước nào thay thế được ? xe em la Nissan bb sss 86 2.0. cám ơn bác.

Hôm trước em có chỉ bác ra chỗ Trần Phú (Mr.Bình) để làm mới lại két nước: làm ruột ống đồng mới toàn bộ (chỉ giữ lại nắp trên/ dưới), hoặc mua két nước mới (bằng nhôm) nếu gắn vừa xe bác. Bác tham khảo xem.

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Nissan89 nói:
qtvuong1972 nói:
Nissan89 nói:

Bác Phúc ơi,

Hôm trước em có chỉ bác ra chỗ Trần Phú (Mr.Bình) để làm mới lại két nước: làm ruột ống đồng mới toàn bộ (chỉ giữ lại nắp trên/ dưới), hoặc mua két nước mới (bằng nhôm) nếu gắn vừa xe bác. Bác tham khảo xem.

Dạ có, bác có nói tiệm Bình đối diện xéo nhà máy thuốc lá Sài gòn, em tìm ko ra, bác cho em xin số Mr. Bình được không ? và số của bác luôn, em tạ ơn bác.
Em có bạn ở Long Xuyên, nó bảo dưới đây cái gì cũng có, nên hỏi bác cái két nào thay được thì em mua chuyển về SG nhờ anh em garage thay mới.

Tập Lái
15/5/11
46
0
6
bác Phúc chạy nisan mà lại là chi hội trưởng GM hả???????

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
autocard nói:
bác Phúc chạy nisan mà lại là chi hội trưởng GM hả???????

Lão này bây chừ chuyển qua Grandis (Mit) rùi ..........mà vưỡn là HT GMFC. He he he

Hạng B1
26/4/11
82
3
8
Bác cho em hỏi ké topic với nhé.
Bác Nissan 89 cho mình xin số dtdd của bác với, có gì em liên lạc trực tiếp với bác luôn.
Vì hiện tại em cũng đang sở hữu 1 con Nissan Axxess 1990 của Mỹ, đang cần tìm thợ chuyên Nissan để khi cần có thể khám & chữa bệnh cho em nó tốt nhất.
Thanks bác nhé.