Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/8/08
188
1.225
93
Tân Phú - HCM
sense.vn
Tình hình là đã có kết quả cuối cùng. Anh em nào có ý tưởng trên vào góp ý, bàn bạc vài câu cho vui.

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Tùy quan điểm mỗi người thôi.
Bên em mới nhận dự án Long Hội, mặt tiền Quốc lộ 1A đi vô, giá tầm 4tr.
Mong rằng sẽ đắt khách :D:D:D

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93
Em chỉ thấy mặt bác Sang trông kinh bỏ mẹ

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
Mai mốt VN mình cũng có L.A như mẽo..he..he.. LA lên trước khi bác ấy đắc cử mà..

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Bên em thì có 2 cái đang triển khai dưới này : Đức Hoà Resident ngay quê bác ấy, giá khoảng 300tr/nền 125m2 . Cái Green City ngay trung tâm hành chính của TP.Tân An do Cty Đồng Tâm làm CĐT giá trị từ 1tỷ trở lên cho diện tích LK 144m2. Vậy có gọi là đón gió sẵn chưa bác? ^^

Hạng C
9/5/11
591
1
0
48
Một trong những cái vô duyên nhất của người Việt Nam là "liệu đất Đông Anh có tăng giá vì bác Trọng lên làm TBT?" câu trả lời là cho dù có bố bác Trọng lên làm TBT hay cả làng nhà bác ấy vào Bộ Chính Trị thì đất nó cũng thế thôi...

Trường hợp bác Sang cũng vậy...tuy nhiên đất Long An là đất rẻ lại gần Sài Gòn nên nếu thấy thích thì đầu tư cũng được...

Phải tách biệt hẳn giữa đầu tư lấy lợi nhuận và cảm tính. Đầu tư theo cảm tính thì có ngày phá sản...

Hạng B1
28/4/11
72
114
33
Her her! Các bác đang tính ông S sẽ cho Long An như ông Khải làm với Củ Chi sao?
Em thì chỉ biết Củ Chi cũng chỉ được như vậy do lúc đó có một số điều kiện thuận lợi khi ông K làm. Giờ này không biết ông S có tạo ra được các điều kiện đó không thôi. Nếu được thì LA cũng phải khá lâu năm nữa mới có gì mới mới, dĩ nhiên cái này là ý kiến cá nhân. Nếu bác nào có thông tin rõ hơn ném đá để em sáng ra với ạ

Status
Không mở trả lời sau này.