Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40
Hic, sáng nay e đưa cả nhà đi lạng sơn chơi, trước nghe các bác trong OS kể về mức độ rắn mặt của công an lạng sơn nên cũng đề phòng trước. Nào ngời đến đoạn thị trấn kép - huyện Lạng Giang - Bắc Giang e cẩn thận đi 50km/h rùi, đến đoạn lên dốc lại về số nhấn ga lấy đà cho khỏe và vượt bác xe tải chắn đường trước mặt. Hic, đi được 50m thì bác áo vàng Bắc Giang đứng trước chỉ tấp vào lề, tiêu đời e rùi. Kết quả là 58km so với qui định 50km, hẹn ngày 08/08/2008 e và 3 chiến sỹ i30, Zace và Caren lên BẮC GIANG làm việc! các bác rút kinh nghiệm nhé

Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội
RE: BẮN TỐC ĐỘ TẠI THỊ TRẤN KÉP - BẮC GIANG

ở BG điểm qua cầu đến địa phận BG và thị trấn kép có tiếng từ xưa rồi bác ko biết sao? chia buồn cùng bác :mad:

Hạng B1
9/6/08
63
0
6

Dọc lộ Hà Nội Lạng Sơn các bác phải chú ý, mấy anh chạy 16 chỗ bảo rằng xe du lịch nó tóm luôn trong ngày, còn xe khách chạy chuyến thì nó tha không bắt ngay, tùy hứng có thể 2, 3 hôm sau nó tóm. Mà đ/c còn bảo giờ ở Lạng Sơn (km số 30) nó đặt máy bắn tự động bác ạ (cái này chắc phải kiểm chứng lại) , ai có thông tin gì thông báo anh em cùng đề phòng

Hạng B2
10/10/05
360
70
28

Trích đoạn: hieutd2

Hic, sáng nay e đưa cả nhà đi lạng sơn chơi, trước nghe các bác trong OS kể về mức độ rắn mặt của công an lạng sơn nên cũng đề phòng trước. Nào ngời đến đoạn thị trấn kép - huyện Lạng Giang - Bắc Giang e cẩn thận đi 50km/h rùi, đến đoạn lên dốc lại về số nhấn ga lấy đà cho khỏe và vượt bác xe tải chắn đường trước mặt. Hic, đi được 50m thì bác áo vàng Bắc Giang đứng trước chỉ tấp vào lề, tiêu đời e rùi. Kết quả là 58km so với qui định 50km, hẹn ngày 08/08/2008 e và 3 chiến sỹ i30, Zace và Caren lên BẮC GIANG làm việc! các bác rút kinh nghiệm nhé

Hơn 8km/h thì E tưởng chỉ cần xé vé tại chỗ luôn chứ cần gì phải giữ bằng?

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

e cũng tưởng được xé vé tại chỗ nhưng biên bản ghi rõ ngày 08/08 lên làm việc tại CSGT Bắc Giang, hic mai lại bò lên đấy. ĐÚng là kiểu Việt nam chỉ rình rình cắn trộm và hành hạ nhau thui!dân đen khổ thế đấy

Hạng D

Toàn tuyến Bắc Ninh , Bắc Giang , Lạng Sơn là điểm nóng từ xưa tới nay rồi đi trên tuyến này các bác hết sức cẩn thận .

Hạng B2
19/6/08
194
0
0
www.otosaigon.com

Dạ e cũng là nạn nhân ạ, e cũng bị bắn đúng đoạn lên dốc gần ngã 3 đoạn sắp tới Kép ko biết có phải chỗ bác chủ thớt bị ko e bị 45/52 giữ giấy tờ hẹn 1 tuần và phạt 300k lên làm việc tại phòng CSGT tỉnh BG ở cái phố gì Hông.. hay Liên.. gì đó e ko nhớ tên, chúng nó đặt cái biển hạn chế tốc độ đúng chỗ lên dốc thì mất dậy quá, tránh = niềm tin hả các bác:mad:

Tập Lái
1/10/08
1
0
0
100perfect.traucau.vn

Nhà em cách cái bẫy đó có mấy trăm mét thôi, cái bẫy này xuất hiện cũng từ lâu rôi, lý do là vì biển báo hạn chế tốc độ khi đi qua khu đông dân cư (thị trấn Kép), biển báo đặt ở đoạn đường bắt đầu vào thị trấn và kết thúc ở cuối đoạn qua thị trấn (tính theo địa giới hành chính). Nhưng thực tế thì chưa tới địa phận thị trấn Kép thì đã là khu đông dân cư rồi nên nhiều bác cứ tưởng là đã tới thị trấn => giảm tốc, đi qua khu đông dân thì tưởng là qua thị trấn => tăng tốc, nhưng thực tế nếu đi từ Lạng Sơn về Hà Nội thì phải qua cái cầu vượt thứ 3 của thị trấn Kép mới hết địa phận thị trấn, sang huyện Hương Sơn.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
47

Em tưởng là quá tốc độ dưới 10km/h thì chỉ nhắc nhở và phạt hành chính tại chỗ mấy chục ngàn thôi chứ ạ????