jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội
Hôm rồi em đưa vợ ra Đồ Sơn ăn hải sản, trên đường từ Hải Phòng ra Đồ Sơn, quãng sau cánh diều chừng 2, 3 km thì bị mấy chú XXX vịn lại. Trước em còn có khoảng 4, 5 em bốn bánh (hầu hết là biển ngoại tỉnh) và gần chục em hai bánh đang nằm đó. Em trình giấy tờ xong thì được biết mình chạy quá tốc độ cho phép 15km. Chú xxx trả lại cho em quyển sổ đăng kiểm và giữ lại đăng ký với bằng lái, giao cho sếp chú ấy ngồi trong xe ở đằng xa, dặn em đến làm việc với ông ấy. Sau khi cầm quyển sổ đăng kiểm của em và giấu béng cái tờ xanh xanh có in hình thần tượng của em vào túi, ông sếp ấy cảm ơn em rồi trả lại giấy tờ cho em, mời em khẩn trương lên đường. Sếp lớn có khác, lịch sự và nhã nhặn quá.
Trên đường đi về em đã cố gắng để ý nhưng ko biết các chú XXX núp ở đoạn nào để bắn mà khéo thế. Bác OS nào ở Hải Phòng giải đáp giúp em cái nhé.
Sau chuyện này em rút ra một điều là XXX ở Hải Phòng không những giỏi chuyên môn nghiệp vụ, làm việc nhanh nhẹn nhiệt tình mà giao tiếp cũng khéo nữa. Hehe, bác nào muốn chuyến đi thăm biển của mình thêm phần thi vị thì cứ ra đường Hải Phòng - Đồ Sơn mà vít nhé. Đảm bảo các bác sẽ hài lòng. Trân trọng. :D

Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113
Em mới đi hôm t7 vừa rồi, qua cánh diều 1 tí sẽ có 1 chiếc xe tải đậu vô cùng "khả nghi", sau xe tải này khoảng 1km là 1 chốt chặn để "hốt hụi"!!!

Tập Lái
22/12/07
43
0
0
thế là bác mất 5 lít à. Chạy quá 15km, giá thế là hơi thấp. Nhiều nơi nó đòi > 1tr ấy. Hix hix,

Hạng B1
8/8/07
84
0
0
Cái này có lâu rồi các bác, hiện nay đoạn đường này hay bắn nhất là ở thị trấn Tân Thành theo chiều HP-ĐS và ở gần chân cầu Rào chiều ĐS-HP. Các chú CSGT không núp mà ngồi trên chiếc xe tải mầu xanh, hạ thành xe để che biển.

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Có lần em dính ngay trước khi tới Cầu Rào, đoạn gần cổng trường ĐH Hàng Hải.

Ra Đồ Sơn nếu ở Khu 3 lượn vòng theo bờ biển đoạn nhìn xuống khu Hòn Dấu Resort, có vài quán nước ở chỗ đường vòng. Có lần em suýt bị tháo biển sau khi uống nước tại đó, gió mát quá nằm ngủ luôn.

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
các bác chạy thế nào chứ, em thỉnh thoảng xuống đấy ctác, từ cầu rào đến đs chạy toàng 100, có sao đâu.
Em nghe tây đồn TỈnh chí đạo để AE thoải mái đến đs nộp Nsách mà, k bắn đâu.
EM CHƯA BỊ DÍNH Ở ĐẤY BAO CHỪ.

Hạng B1
8/8/07
84
0
0
mrbvn nói:
các bác chạy thế nào chứ, em thỉnh thoảng xuống đấy ctác, từ cầu rào đến đs chạy toàng 100, có sao đâu.
Em nghe tây đồn TỈnh chí đạo để AE thoải mái đến đs nộp Nsách mà, k bắn đâu.
EM CHƯA BỊ DÍNH Ở ĐẤY BAO CHỪ.

Chúc mừng bác, phải nói là bác quá hên. Gần như 9 /10 ngày các bác CSGT trạm Cầu Rào làm việc cần mẫn. Tất nhiên giờ làm việc chủ yếu là trước 11.30am và chiều thì trước 5.00pm. Chắc bác BVN chạy vào những giờ các chú ấy đã về nhà chia xèng hoặc nhậu rồi. Dù gì cũng mong bác chú ý hơn, tránh làm thâm hụt ngân sách của chính mình.

Hạng B1
24/3/08
54
1
0
Ha Noi
vnn.vn
Khoảng tháng 10 năm ngoái em làm việc ở Quán toán 2 tháng, em cũng uống DS hàng tuần mà cũng ko thấy các chú xxx nào bắn cả. Hay là số em hên. Hic....

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Mới 16.30 chiều nay em thấy các chú bắn ở Thị trấn gì đó ngay trước khi tới Đồ Sơn, chiều HP đi ĐS em thấy ô tô xe máy dính đạn tá lả.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0
Mới bắn bác ạ.Trước em đi có sao đâu, hôm 22 tết em đi họp ở UBND quận Đồ Sơn, đến đoạn này bị xích lại, hỏi các bác ấy chỉ biển thị tứ Tân thành và đi vượt tốc độ 22km. Lạ nhất là mấy bác xe ben chở cát tên tuyến này cũng dính.Kết quả em phải nộp cho các anh 500k ( Chiếu cố vì đi làm việc với địa phương nếu không chết nặng). Các bác lưu ý đến chỗ này phải để ý biển khu dân cư, không có biển hạn chế tốc độ.