Tập Lái
7/4/10
28
1
0
Cần bán 1 xe Citroen 2CV.Tình trạng xe mới làm mới.Do không có chổ để nên đành cho ra đi.
-Máy mới, Đồng mới, Sơn mới, Điện mới, Sàn gỗ...Nói chung hình thức mới, mua về là đi liền.Xe mới đi Nha trang về,chạy OK.
Bác nào có nhu cầu cần mua liên lạc với em qua số DT : 0913905678( Châu).

Bán xe Citroen 2CV- Có đầy đủ hình ảnh chi tiết
Nhìn 1 cách tổng quát.

Nhìn khi xe mở mui.

Chi tiết máy : máy 600cc có sử dụng lượt nhớt, đèn báo nhớt,giải nhiệt bằng gió,cân bằng nhúng,thắng đĩa.

Nội thất bên trong : Sàn gỗ, táp bi cửa gỗ, táp lô ốp gỗ.Mọi thứ như zin.

Băng sau.

Đằng sau và kết thúc bài viết.Mong các bác ủng hộ giúp.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Đắc Thông
Tập Lái
29/7/09
12
0
0
Re:Bán xe Citroen 2CV

Bác solo cho xin một vài tấm hình chân dung của em nó cùng cái giá luôn cho anh em tham khảo.

Hạng B2
12/9/09
139
14
18

Xe đẹp quá bác ơi! Máy 602 hay 425 vậy bác , chúc bác bán nhanh !

Tập Lái
7/4/10
28
1
0

ledeelec nói:
xe chạy thế nào bác? bao nhiêu cây một lít vậy bác?
xe có gắn máy lạnh không bác?

Xe máy 602, 100KM CO 5L AH BÁC,Cuối tuần sẽ update thêm hình ảnh chi tiết cho các bác được rõ hơn.

Hạng B1
6/12/05
88
0
6

Xe đẹp
, bác cho em hỏi chút là xe này chỉnh đèn pha cốt có phải là có 1 cái chốt chỉnh cái gáo đèn nó gật gù lên xuống không ạ

Hạng B1
23/9/09
98
0
6
34
Hải Phòng Ford

Giá xe rất đẹp cho 1 chiếc xe ngon. Phải nói là bác Châu này rất đam mê xe cổ, em này đã đc bác Châu và gia đình đầu tư, dọn dẹp khá nhiều. Em đã đc tiếp chuyện với bác chủ xe, rất hợp với bác nào có kiến thức về xe cổ, ngồi nói chuyện cả ngày ko hết. Hehe.
giá em nó là 80 tr nét căng. Tại em chưa có đủ điều kiện nên chưa thể cưới em nó đc. Rất mong có bác nào biết nâng niu chiều chuộng em nó thì cưới em nó về đi.
Cảm ơn bác Châu giúp em mở mang thêm kiến thức về xe.

Tập Lái
7/4/10
28
1
0

Thangkn nói:
Xe đẹp
, bác cho em hỏi chút là xe này chỉnh đèn pha cốt có phải là có 1 cái chốt chỉnh cái gáo đèn nó gật gù lên xuống không ạ

Chính xác rồi bác.Xe có cái hay là vừa chạy vừa chỉnh đèn.Không cần đậu xe mới chỉnh đèn.( only fun )
Mục đính chính của nó vì xe use dây chằng nên khi xe đi 2 người và 4 người sẽ khác nhau..Làm cho đèn lái lúc cao lúc thấp.Nhà sản xuất đã khắc phục khuyết điểm bằng cách chỉnh đèn dễ dàng vậy đó.

Xin trả lời thêm xe không có gắn máy lạnh vi co 600cc thoi but xe vẫn có thể mở máy lạnh ...haha bằng cách mở mui, mở họng gió phía trước...hehe.

Xe em do 1 đời chủ để lại nên xe còn zin đủ thứ.Nếu bác nào đã chơi qua e này thì bít : dây chằng cửa sau bằng cao su, ốp nhựa cửa trước, gạt nước tự động trả về khi tắt,khóa dc all các cánh cửa ,kể cả cửa sau ..v.v.Xe có cân bằng nhúng, 2 thắng đĩa phía trước.Sẽ up hình minh họa vào cuối tuần này cho các bác xem :)
Mong được sự ủng hộ và giao lưu với các bác.