Thảo Luận Chung Bang Lai Xe

Tập Lái
12/2/08
19
0
1
Hello các anh chị,

Mình muốn biết thường thường khi thi bằng lái đầu thi bao lâu mình sẽ nhận được bằng vậy các pasc?

Xin cám ơn

=========================
Bác Mecxi vui lòng bỏ dấu tiếng Việt nhé

Last edited by a moderator:
Chủ đề tương tự
Người đăng: Coking Coal
Người đăng: Winben
Người đăng: kevin_hung
Hạng B2
15/2/08
101
0
0
RE: Bang Lai Xe

ở wê em thì chỉ sau 2-3 ngày là có bằng, em thi chủ nhật đến thứ 3 là thầy kêu lên lấy bằng, hỏi thầy sao nhanh thế, thầy bảo là trên Sở Giao thông họ in sẵn trước khi thi rồi (em nghĩ vì ai thi cũng đậu cả, thi lần 1 không được thì lần 2,3...), chả ai học lái xe xong mà không có bằng cả, hic hic

Tập Lái
1/2/07
29
0
0

em ở sì gòn, thi thứ 2, sáng thứ 6 gọi lên lấy bằng rồi

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Càng ngày càng giống thi bằng lái xe máy , ồ ạt tràn lan , ra đường lái kém lái già lẫn lộn , già trẻ gái trai như nhau ... tha hồ mà xe này húc xe kia . E đã dính 1 trường hợp , 1 bà Honda Civic qua đoạn ngã tư không đèn , coc hiểu sao bà ta đứng yên cóc thèm đi , còi mãi vẫn không đi (xe em dừng sát đít bà ta rồi ) bực mình bước xuống hỏi tại sao không đi .. mặt bà ta cắt không còn giọt máu , hoá ra sợ quá cóc đi được .. phũ ...

Hạng B2
24/5/07
195
1
18

Trích đoạn: ZjN

Càng ngày càng giống thi bằng lái xe máy , ồ ạt tràn lan , ra đường lái kém lái già lẫn lộn , già trẻ gái trai như nhau ... tha hồ mà xe này húc xe kia . E đã dính 1 trường hợp , 1 bà Honda Civic qua đoạn ngã tư không đèn , coc hiểu sao bà ta đứng yên cóc thèm đi , còi mãi vẫn không đi (xe em dừng sát đít bà ta rồi ) bực mình bước xuống hỏi tại sao không đi .. mặt bà ta cắt không còn giọt máu , hoá ra sợ quá cóc đi được .. phũ ...

Thế bác có đổi tài, chạy giúp ra khỏi chỗ đông xe không?

13/3/08
184
1
0

hehehe.....bả mà xỉu là bác mệt rồi đó luc đó quay lại cái thớt ... cái lý của người kinh ...hehehe