Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar
Thưa các bác, các cầu thủ !
Sau chuyến du đấu thành công nực nỡ của đội bóng XNLFC.
Nay , em mời các bác quánh teng_nít_thay_bồ : môn bóng bàn 1 ly, tạt qua tạt lại tại Miền Tây Sông Nước các bác nhé!
Ngày tiền trạm : 9/9/2011.
Dự kiến giao hữu : 17/9/2011.

THƯ CẢM ƠN
Kính thưa : - BLĐ Chi Hội Xóm Nhà Lá.
- Các bác mạnh thường quân
- Các cổ động viên, quan sát viên, ủng hộ viên cùng toàn thể các bác, các cầu thủ...

Trong hai ngày 30,31/7 vừa qua. Được sự chấp nhận của BLĐ Chi Hội XNL, đội bóng XNLFC đã thực hiện chuyến đi thi đấu giao hữu bóng đá tại TX Lagi-Bình Thuận với tinh thần giao lưu, học hỏi, rèn luyện thể lực, nâng cao tinh thần đoàn kết trong đội... Xa hơn nữa là đưa được hình ảnh, giới thiệu với bạn bè địa phương Lagi phong trào hoạt động TDTT của XNL nói chung và CLB Bóng đá XNLFC nói riêng.

Trong hai ngày vừa qua, đội bóng XNLFC đã có 1 trận đấu đầy kịch tính, khá hấp dẫn trong các pha rượt đuổi tỷ số. Tuy lực lượng cầu thủ có thiếu vào giờ chót trước khi lên đường. Nhưng các cầu thủ đã kịp ý thức được trách nhiệm và màu cờ sắc áo nên đã thi đấu hết sức lăn sả, tạo bầu không khí vui tươi trong đội, thắt chặt tình thân ái , đoàn kết vui tươi trong cả chuyến đi và về. Được như vậy, chính là nhờ sự quan tâm đặc biệt của BLĐ Chi Hội XNL, các Mạnh Thường Quân, các bác luôn dõi theo sự kiện hoạt động của đội tại Lagi v.v...

Thay mặt anh em toàn đội bóng, các cầu thủ của xóm. Em phuongcarall xin được gửi lời cảm ơn đến BLĐ XNL, các Mạnh Thường Quân, các cổ động viên, các bác luôn dõi theo sự kiện hoạt động của đội v.v...

Em cũng xin hứa luôn luôn duy trì và giữ gìn sân chơi ngày một đi lên, phát triển toàn diện về mọi mặt, góp phần ổn định về VĂN - THỂ - MỸ của toàn xóm.

Xin kính chúc các bác thật nhiều sức khoẻ.

<span style=""color: #000000;"">Thông báo : </span>
<span style=""color: #000000;""> Để tiện việc cho các bác gửi xe máy khi tập trung đi Lagi. </span>
<span style=""color: #000000;""> Em xin được thông báo đến các cầu thủ địa điểm tập trung như sau : </span>
<span style=""color: #000000;""> Chung cư Lô S - Thanh Đa </span>
<span style=""color: #000000;""> Hướng dẫn : Đi đường XVNT vào hướng Thanh Đa - qua cầu Kinh khoảng 400m gặp ngã tư đèn xanh đỏ quẹo phải đi thẳng ra hướng bờ sông. Gặp Điểm rửa xe Quốc Thái. Chúng ta sẽ để xe máy ở đây và xuất phát. </span>
<span style=""color: #000000;""> Để công tác di chuyển được đúng giờ như kế hoạch. Đề nghị các bác tuân thủ đúng giờ để xuất phát. Thời gian đội xuất phát là 6:00am ngày 30/7/2011. Mọi sự chậm trể xem như bỏ cuộc và không giải quyết khiếu nại sau này. </span>

<span style=""color: #000000;""> Trân trọng thông báo. </span>
---------------------------------------------------------------------------------------------------

Kính thưa HT, HP , kính thưa các bác cùng tất cả các cầu thủ XNL FC !
Nhằm mục đích tạo điều kiện cho các cầu thủ đội bóng XNL ta có dịp giao lưu, cọ sát kinh nghiệm thi đấu cũng như tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích, tích cực rèn luyện sức khỏe, nâng cao thể chất, trí tuệ minh mẫn...:)
Nay em xin lập kế hoạch tổ chức cho anh em cầu thủ XNLFC về tại Thị Xã Lagi, Tỉnh Bình Thuận thi đấu giao hữu với 2 đội Lão Tướng Thị Xã Lagi v Đội Trẻ Thị Xã Lagi vào các ngày 30-31/7/2011 nhằm ngày thứ 7, Cn của tháng. Được sự nhất trí cao của các cầu thủ sau buổi họp đội tối nay. Em xin lập danh sách cầu thủ tham gia và xin được gửi lời mời trân trọng đến các bác yêu thích đội bóng, đã từng ủng hộ đội bóng... trong thời gian qua cùng tham gia chuyến du đấu này ạ .

Danh sách các cầu thủ tham gia chuyến đi Lagi :
  1. Bầu POLTS : đi tự túc
  2. shipping : cầu thủ , tự túc
  3. cỏ non : cầu thủ kiêm tài xế.
  4. HP Huygb : ủng hộ đội 200K . đã nhậu 16/7
  5. Bác SanHangDay : đã đóng 500K (19/7)
  6. Bác minhrrau (Đội trưởng) đã CK 500K (20/7)
  7. Bác tuan13a1 ( rút lui chưa tới giờ chót ):D
  8. phamkhiet : ??????
  9. caophi : đã đóng 500K (20/7)
  10. truongduc : ?????????
  11. lovecarsaigon : đã đóng 500K (19/7)
  12. thiennan : tiền đạo mũi nhọn đã đóng 500K (17/7)
  13. phuongcarall : Chịu trách nhiệm chính cho chuyến đi ,đã đóng 500K (17/7 )
  14. dothanhchung : đã dóng 500K (17/7)
  15. Dem0sao : Cổ động viên đá chai , đi tự túc.
  16. 3down7up : Cổ động viên đá chai , đi tự túc.
  17. ...chờ các bác đăng ký
  18. ...chờ các bác đăng ký

Phân bổ công việc :
    - Phuongcarall : Chịu trách nhiệm chính cho chuyến đi : Thuê xe, chổ nghĩ cho đội, thiết kế nơi ăn chốn ở, giao hũ giao lu với đội bạn...
    - mitsay : y tế, kế toán, hậu cần... (chuẩn bị thuốc : Nhứt đầu, đau bụng , xổ mũi, bông băng, thuốc đỏ , oxy già, gạc y tế...)
    - Bác cỏ non : chịu trách nhiệm điều xe đến đưa đội đi và về.

Đội hình đá chai như sau :
    * Dem0sao
    * 3down7up
    * Cổ động viên , Các cầu thủ kể trên....

Ngày 30/7/2011
    <span style=""color: #ff0000;"">5:00am đến 6:00 am : Tập trung tại Lô S - Chung cư Thanh Đa và khởi hành </span>( dừng Long Khánh ăn sáng )
    10:45 am : Đến Lagi, nhận phòng.
    11:30am : Dùng cơm trưa, nghĩ trưa và tham quan 1 địa danh của Lagi.
    16:00pm đến 18:00pm : Thi đấu giao hữu ( Đội chủ nhà chi trả tiền sân thuê sân)
    18:30pm : Di chuyển đến địa điểm Biển Đồi Dương giao lưu
    cùng anh em thanh niên Lagi. (campuchia)
    22:00pm : Về lại khách sạn.

Ngày 31/7/2011
    Từ 6:00 am đến 8:30 am : Tắm biển, ngắm bình minh, dùng cafe, điểm tâm ngay tại Biển Đồi Dương Lagi (tự túc)
    9:15 am : đi chợ Lagi mua sắm + ăn vặt...(tự túc)
    11:15 am : về lại k/s check out.
    11: 45 am : Dùng cơm trưa và về lại SG

Các bác thấy có điều gì chưa hợp lý xin bổ sung thêm ạ. Tks !

Tham khảo :
    - Giá phòng khách sạn tại Thị Xã Lagi : 250.000 đ/phòng đôi 4 người/đêm.
    - Dự kiến thu tiền quyết tâm : 500.000 đồng/người. ( dùng cho việc thuê xe, 2 bữa cơm trưa, thuê khách sạn) thiếu đủ gì về em thu tiếp.
    - ...Phần chỉnh sửa bổ sung

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Re:Kế hoạch thi đấu giao hữu tại Thị Xã Lagi của đội bóng XNLFC !

Ấy chết! 30.7 em còn ở xứ người, 6h chiều mới về tới nhà:(. Cho em ủng hộ đội bóng 2 xị nhé. Nếu em sắp xếp được thì tính sau. Chúc đội bóng thi đấu thành công
.

Hạng B1
22/3/11
65
0
0

@ phuongcarall : e đăng ký đi theo đoàn làm cổ động viên có được k bác?

Hạng B2
13/12/10
338
11
18
HCMC

Ủa, vậy mình thuê 1 xe lớn đi chung cả đội hả bác Phương?

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

storm_auto nói:
Ủa, vậy mình thuê 1 xe lớn đi chung cả đội hả bác Phương?
Dạ đúng vậy bác ạ !

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

huygb nói:
Ấy chết! 30.7 em còn ở xứ người, 6h chiều mới về tới nhà:(. Cho em ủng hộ đội bóng 2 xị nhé. Nếu em sắp xếp được thì tính sau. Chúc đội bóng thi đấu thành công
.
Bác bóc tem mà như vậy ? Kỳ vậy chời ? Bác sắp xếp đi với đội đi chớ bác !
mitsay nói:
@ phuongcarall : e đăng ký đi theo đoàn làm cổ động viên có được k bác?
Bác login quyết tâm cho em 500K nhá nhá

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com

Mình cần làm một cái banner "XNLFC đá giao hữu Lagi" cho nó quành cháng nhá.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

toyZace nói:
Mình cần làm một cái banner "XNLFC đá giao hữu Lagi" cho nó quành cháng nhá.
Đúng rồi HT ạ ! Banner này khi đi thì cột trước đầu xe. Khi đá thì căng lên tại sân bóng ạ ! Cái này HT yên tâm. Em tuy cà rỡn dị chứ cũng biết điệu lắm á:D

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

em book một vé trước. thêm nữa thì em báo sau được không bác, làm luôn cho nó nóng, để lâu quá nguội hết.