Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Tính ra cũng đã nửa năm XNL chưa tổ chức lại 1 chuyến đi chơi xa, em muốn có đề nghị nhỏ xíu là chúng ta làm 1 chuyến đi trong phạm vi 200km trong thời gian 2 ngày nghỉ cuối tuần. Mục đích của chuyến đi là để mọi nguời có thêm dịp gặp gỡ và giao lưu.

Em đề nghị chúng ta đi Lagi Mũi Kê Gà, Mũi Né, hoặc khu du lịch nào đó gần biển có tiện nghi tuơng đối một chút để các gia đình tham gia cảm thấy thoải mái nhất. Những tháng cuối năm đang vào cuối mùa mưa, nếu chọn huớng đi lên các tỉnh miền Đông e là không thuận tiện lắm.

Các bác góp ý giúp là chúng ta nên đi đâu và đi vào khoảng thời gian nào sẽ có đuợc thời tiết tốt và giá dịch vụ dễ chịu nhất nhé. Lâu quá không tổ chức đi, thấy nhớ các bác bị phạt lần truớc quá chừng:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/8/11
124
0
16
Re:Off xa một chuyến đi các bác

Em chuẩn bị đào để đón các bác !

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63

6 tháng không thu hoạch làm ngân sách xóm suy giảm đáng kể. Lần này hụi phó tăng mức phạt gấp đôi đặng kiếm vốn làm tất niên bác nhể !!!

RubyKid nói:
6 tháng không thu hoạch làm ngân sách xóm suy giảm đáng kể. Lần này hụi phó tăng mức phạt gấp đôi đặng kiếm vốn làm tất niên bác nhể !!!
Xắp đổi xe,vốn nhiều nên đưa ra ý kiến có khác hén bác ruby.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.562
113
TP. HCM

mấy bác đi Phan Thiết đi, em có bà chị làm resort nhỏ ở đó, sẽ có giá tốt cho các bác XNL và mình book nguyên cái resort luôn

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Một ý đồ đi kèm chuyến đi đó là tránh xa SG, tìm nơi yên ắng để...bàn kế hoạch đối phó với SN OS 9Y sắp tới. Tinh thần của chuyến đi là tiết kiệm triệt để, cụ thể: cố gắng tận dụng giá dịch vụ vào mùa thấp điểm, ghép xe để tiết kiệm xăng và hạn chế số luợng xe quá đông, mời gọi thổ địa hỗ trợ đặt chỗ, sắp xếp nơi ăn uống.

Với quỹ thời gian chỉ 2 ngày cuối tuần, chúng ta cố gắng sử dụng thời gian này hợp lý nhất trên tinh thần gặp gỡ, giao lưu và nghỉ ngơi thư giãn nên sẽ không áp dụng các quy định cứng nhắc về việc di chuyển theo đoàn như những lần truớc. Em hứa!