Thảo Luận Chung Bảo hiểm thân xe

Hạng B2
2/12/05
133
6
18
Các bác cho tớ hỏi: Nên mua bảo hiểm 2 chiều của hãng bảo hiểm nào? Mua trong thời gian bao lâu? và mất bao nhiêu ngày thì HĐ bảo hiểm bắt đầu có hiệu lực?
Trước đây tớ mua của Pjico 3 năm (mua theo hợp đồng vay vốn với ngân hàng). Đến 30.04.2008 này là hết thời hạn. Các bác tư vấn giùm. Cám ơn.

Hạng D
RE: Bảo hiểm thân xe

Trích đoạn: LeoLeDuong

Các bác cho tớ hỏi: Nên mua bảo hiểm 2 chiều của hãng bảo hiểm nào? Mua trong thời gian bao lâu? và mất bao nhiêu ngày thì HĐ bảo hiểm bắt đầu có hiệu lực?
Trước đây tớ mua của Pjico 3 năm (mua theo hợp đồng vay vốn với ngân hàng). Đến 30.04.2008 này là hết thời hạn. Các bác tư vấn giùm. Cám ơn.

Bác nên cẩn thận với Pjico chuối lắm , họ bắt mua ở đâu là phải mang về đó làm BH , cái nữa toàn dúi khách vào mấy gara vớ vẩn thôi , em cũng vừa dính vụ với Pjico cay đắng lắm đây . em thấy Bảo Minh có vẻ tốt hơn , nhưng mà lần sau mua em sẽ mua của Agribank thấy bảo tốt lắm .

Tập Lái
6/10/05
25
2
3

Agribank cũng bán BH à bác ? hay nó bán cho hãng nào ạ ?

Hạng B2
2/12/05
133
6
18

Uh, tớ cũng mất cảm tình với Pjico lắm rồi. Có 1 lần bị móp cản đằng trước, do 1 bác yên-hùng quẹo trái khi đèn đỏ, gặp trời mưa, lại thắng gấp, trượt luôn vào mũi xe của tớ - trông cứ như xi-nê. Phải chạy tuốt lên Phú Lâm, rồi nó chuyển về Nam Việt (Tân Bình). Sẵn đó mình nhờ tụi nó sơn lại phần ốp nhựa chống đá văng và đánh bóng xe luôn. Đến lúc lấy xe về thì toàn thân xe bị ... nổi ghẻ!!! những đốm và vệt màu trắng khô lại cứ như mây mùa thu. Chổ bị móp thì còn gợn sóng. Chuối nhất là 2 cái dây điện gắn vào đèn sương mù bị ... quên. Mất 8 ngày. Bay gần 4 triệu.
Vã lại 3 năm nay tớ cũng nghe phàn nàn nhiều về Pjico rồi. Thôi sẽ nghe lời bác làm quen với Agribank xem sao. Chắc là mua thử 1 năm thôi bác nhỉ!?

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658

Bác nên vào Gẩ mình yêu thích mà mua bảo hiểm, sẽ vui vẽ cả 3 bên . Và có người nắm tóc sao này.
Trích đoạn: thanhtinh

Agribank cũng bán BH à bác ? hay nó bán cho hãng nào ạ ?

ltv
Tập Lái
3/6/08
2
0
0

Các bác vào bảo hiểm 24h mà xem, trong đó có đầy đủ quyền lợi, biểu phí, tư vấn online luôn, tháng trước em vừa mua qua đó, đơn giản lắm!

Tập Lái
3/6/08
2
0
0

Xem sao thi em cung vao xem sao!