Tập Lái
2/2/10
28
0
0

Queen Mary II 1956

Queen Elizabeth II 1956

Thèm xe quá rồi mà ở Hải Phòng xe cổ hiếm quá các bác ơi!!! Buồn quá!

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Những con này cũng ko rẻ đâu bác. Xem có cty nào chuyên nhập sắt vụn về bảo họ nhập cho 1 con.

Tập Lái
2/2/10
28
0
0
buglover nói:
Những con này cũng ko rẻ đâu bác. Xem có cty nào chuyên nhập sắt vụn về bảo họ nhập cho 1 con.

Con này thì em chỉ dám ngắm và lái trong mơ thôi. Em đang cần Peu 404, Mustang, Fincoln, Niva, Renault caravelle. Bác nào có cần bán em mua tất để sưu tầm. Cảm ơn các bác lắm ạ. Em mê xe cổ lắm.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Bác mê xe cổ lắm hả nhưng đã hành động gì rồi? Gì chứ 404 và Niva đâu khó kiếm lắm, 3 con còn lại cũng có thể kiếm được nếu chịu khó sưu tầm. Theo em trước khi sưu tầm các xe này bác nên tìm hiểu thông tin về các dòng xe này trước đã. HP có thể chưa có nhưng SG thì dễ kiếm hơn bác ạh.

Hạng B2
10/2/09
168
0
16
saigon-giadinh
Chevy1957 nói:
buglover nói:

Con này thì em chỉ dám ngắm và lái trong mơ thôi. Em đang cần Peu 404, Mustang, Fincoln, Niva, Renault caravelle. Bác nào có cần bán em mua tất để sưu tầm. Cảm ơn các bác lắm ạ. Em mê xe cổ lắm.

cụ thích renault florider này không?
Biết bao giờ mới được có em? Biết bao giờ thấy được cầu vồng

anh hai sài ghềnh nhé

Tập Lái
2/2/10
28
0
0
CLASSIC CAR VN nói:
Chevy1957 nói:
buglover nói:

cụ thích renault florider này không?

anh hai sài ghềnh nhé

Em thích! Em thích! Chao ôi đẹp quá. Bác cho em thông tin em này đi ạ! Email của em đây:[email protected]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/2/10
28
0
0
BácPeogeotfan ơi, em nhận được PM của bác nhưng mờ ko Reply được vì nick em mới tham gia. Có gì bác nhắn qua Email:[email protected] cho em nhé! Thanks bác trước

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Con Floride của bác BĐTúy có cái lưới tản nhiệt ở đầu xe giống Aston Martin nhỉ! Nhìn tổng thể ĐẸP!

Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143

Xe bác đẹp thật. Em cũng rất thích dòng xe này. Bác PM cho em cái giá được không ah? Em ở SG.
Em đang kiếm xe 2 cửa mui trần như vậy mà khó quá. Các bác biết báo giùm em nhé.

Thanks các bác nhiều

Tập Lái
2/2/10
28
0
0
Không thấy bác nào đưa giá nhỉ? Em vã lắm rồi. Chắc các bác muốn để dành vợ 2 đi du xuân đây. Không ai thương thằng em nghèo mà ham chơi chội này cả.
Mỗi loại em chỉ cần 1 em thôi, ưu tiên giá đẹp xe zin ạ