Tập Lái
5/10/17
35
9
8
Minh có xe nhà và muốn tìm người bổ túc tay lái đường trường đi Vũng Tàu, mình ở khu Bình Thạnh. Ai nhận bổ túc đi Vũng Tàu và chi phí thế nào thì pm mình nha. Thanks cả nhà.

Tập Lái
22/3/21
3
0
1
Có bằng cứ chạy bác ạ. Chạy nhanh không được thì đi chậm. Mình có bằng có đi bổ túc đường trường đâu. Vẫn leo lên núi Lớn Vũng Tàu như thường (lên đến cửa Khu du lịch Hồ Mây) Một lần đi xuống bị tụi khỉ gỡ gương nữa là

Tập Lái
13/4/22
1
0
1
32
Ôi bạn ơi. Đi vũng tàu mà bạn đòi bổ túc tay lái thì thôi, rõ bạn tâm lý yếu khi đi xe rồi.

Tập Lái
5/10/17
35
9
8
Ôi bạn ơi. Đi vũng tàu mà bạn đòi bổ túc tay lái thì thôi, rõ bạn tâm lý yếu khi đi xe rồi.
Ai cũng là Lái mới rồi mới quen tay, cảm thấy ko yên tâm thì kiếm người bổ túc thôi. Ngày xưa bạn mới biết lái có tâm lí vậy ko, nếu ko thì bạn giỏi quá rồi, mình ko dc vậy thì kiếm người bổ túc, vậy thôi có gì đâu.

Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
Ai cũng là Lái mới rồi mới quen tay, cảm thấy ko yên tâm thì kiếm người bổ túc thôi. Ngày xưa bạn mới biết lái có tâm lí vậy ko, nếu ko thì bạn giỏi quá rồi, mình ko dc vậy thì kiếm người bổ túc, vậy thôi có gì đâu.
thế anh tìm được người giúp chưa? chưa thì pm mình nhé, kèm free luôn sẽ bao anh ăn, ngủ nghỉ tại nhà mình ở Vtau. Mình rảnh tất cả các ngày trong tuần, trừ thứ 7, chủ nhật

• Like
Reactions: hmdung
Tập Lái
4/6/19
24
14
6
41
Giọng điệu gì mà sặc mùi cà khịa vậy, lái mới ai chẳng tâm lý, bạn có giỏi hơn người ta được bao lâu mà đã lên giọng rồi.

Hạng D
21/12/17
1.764
2.720
113
40
Giọng điệu gì mà sặc mùi cà khịa vậy, lái mới ai chẳng tâm lý, bạn có giỏi hơn người ta được bao lâu mà đã lên giọng rồi.
Quá đúng, mới lái xe thì ai mà chẳng tâm lý.

Mà cho dù đã lái cứng rồi thì vẫn có người giỏi, người dở chứ đâu phải tất cả mọi người đều như nhau. Nếu không chắc tất cả đều lái được xe đua F1 hết quá.

Cái này nghe các cán bộ gọi là "quan liêu" hay "chủ quan duy ý chí" gì đấy :D

• Like
Reactions: mandsy2001