Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu
em cần lắp body kit cho vios. Bác nào biết ở đâu bán, biết thông tin gì, loại nào đẹp tư vấn dùm . nếu kèm ảnh thì tuyệt vời. em ở hanoi. xe màu đen.

Tập Lái
16/4/05
21
0
0
RE: bodykit cho To Vios . Nhờ các huynh tư vấn hộ

hí,hôm rồi cũng có người hỏi mình bộ này nhưng mà chả biết ở đâu bán cả :mad: . Ai biết bán ở đâu chỉ giùm em nha ( kèm thêm cả hình và giá cả nha ) . Có phải xe bác thang_vbard đã lắp cái đuôi cá ở trên Hàng Muối rồi phải ko ạ? [:-]

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

có khả năng là không có. chứ có thì các huynh đệ đã chỉ giáo. Mấy chục lượt người đọc mà không ai trả lời cả. chỉ thêm được bác wonbin cũng đang đi tìm cùng. thôi cùng nhau tìm tiếp vậy. ai tìm thấy hú người kia vậy

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác nói nghe thảm quá :D:D:D. Bác o SG thi E giúp Bác ngay rồi . Cò hình ảnh Bác liên hê với bác Kotex white í , Bác ấy co cái VIOS cũng gấu lém

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác vào SG đê.xe bác làm xong giống như mấy em trong fast'n'furious luôn.:D

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

hehe vào sg thì em chịu. mấy cua hàng o Hang Muoi noi la sau 1 thang nua moi co. nói là nhập về, cha biết trước hình ảnh kiểu dáng thế nào, chỉ nghe tả bằng mồm. chả biết thế nào cả

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

nó tả bằng mồm bác mà cọc , sau này sẽ dùng mồm nhiều lắm chớ dại nhe Bác , bác PM cho bác kotex xin ảnh gấp đi hoặc sẻach all bài của bác í xem có bài E nói không quen mất tựa rồi.

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: thang_vbard

có khả năng là không có. chứ có thì các huynh đệ đã chỉ giáo. Mấy chục lượt người đọc mà không ai trả lời cả. chỉ thêm được bác wonbin cũng đang đi tìm cùng. thôi cùng nhau tìm tiếp vậy. ai tìm thấy hú người kia vậy

Bác muốn kiểu gì? cầm hình rồi alo cho em:D chuyện nhỏ lắm bác ah:D

Ôi! HÀNG MUỐI:mad:

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

cám ơn nhiều bác lomo,, nhưng có ảnh thì nói làm gì chứ.
to Medusa: em không tài nào sớt được

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác Lomo lên tiếng rồi đó , Bác tìm đúng người rồi , E khỏi phải lăn tăn với bác hé , mắc công câu bài nữa