Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN
Em vừa bị cậy mất quả nắp chụp larang ở ngã tư Trần Khắc Chân phố Huế, đỗ đèn đỏ tí có chú đã cậy nắp chụp larang bánh sau, mở cửa ra đã chạy mất, đành pải ra chợ giời mua mất 100K, đen thật.
Mấy bác đi xe dễ cậy nắp chụp larang (ford, magnus, kia...) cẩn thận ở mấy ngã tư đèn lâu lâu nhé. Ko biết có cách nào chống được mấy thằng nghiện này ko các bác nhỉ???:mad:

Last edited by a moderator:
LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93
RE: Các bác cẩn thận bị cậy nắp chụp larang ở ngã tư

Có bác ạ: thay mâm đúc :D

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Trích đoạn: LX

Có bác ạ: thay mâm đúc :D
Mâm em là mâm đúc rồi, mất miếng chụp ở giữa larang có logo mà bác, chả nhẽ hàn lại thì lúc tháo lốp ko được?

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93

Công ty em làm lúc mới mua xe Magnus cũng bấm bảo hiểm cho cái chụp giữa: một đầu dây xích nhỏ bấm vào giữa chụp, một đầu thì vào mâm thì phải. Bác ở Sài gòn hay Hà nội? Nếu ở Sài gòn, ra Đức Inox - đường An Dương Vương. Hà nội thì em chịu.

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Không kỳ cục đâu bác, anh em ở Sài Gòn không phải ai cũng thông thạo các tên phố Hà Nội. Việc bác ở HN hỏi nhưng được chỉ dẫn ở SG hay ngược lại là thường xuyên ấy mà. Zui zẻ đi bác.:D

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Trích đoạn: mazspeed

Không kỳ cục đâu bác, anh em ở Sài Gòn không phải ai cũng thông thạo các tên phố Hà Nội. Việc bác ở HN hỏi nhưng được chỉ dẫn ở SG hay ngược lại là thường xuyên ấy mà. Zui zẻ đi bác.:D
Em ở Hn mà các bác, mà ở SG thì làm gì có phố Huế nhỉ, Trần Khắc Chân thì em cũng ko rõ ở SG có ko?

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Thế mới biết con xe bèo của em hóa ra lại khỏe :D như mấy cái cub 81 bãi ngày xưa ấy, vứt đâu cũng ko sợ, nào là ko sợ bị vặt gương, nào là ko sợ bị vặt gạt nước sau (có đâu mà vặt:D) giờ cũng ko sợ bị lấy nắp chụp, vì nó bị gắn chết vào vành luôn rồi... he he he he

Tập Lái
21/1/06
42
0
6
Hà nội

Khổ quá...ngoài chuyện ở SG không có phố Huế....thì chúng ta đang đứng trong box "điểm dừng chân cho các thành viên HN". Vì thế có bác hỏi ở HN hay SG em mới thấy hơi kỳ cục.
Xin lỗi nếu em nhận xét sai.
Vui đi các bác!

Hạng B1
17/5/06
57
0
0
HA NOI

Theo các bác ở Hnội chỗ nào vừa có cafe ngon,đỗ xe tốt ,lại ngồi vỉa hè mát nữa?