Tập Lái
13/6/11
3
0
1
Chào các bác. Ông anh mình tính lấy chiếc Nissan 200sx đời 84 của một anh ở Bình Thạnh. Ổng không rành internet nên nhờ mình hỏi đăng bài hỏi dùm. Mình thấy cũng rao lâu rồi tại địa chỉ 362A Lê Quang Định P11 QBT. Không rõ ở trên này có bác nào biết về chiếc đó không vậy? Ổng nói là còn liền lạc và cứng cáp nhưng vẫn băn khoăn về khoản phụ tùng thay thế vì xe đó xài điện tử nhiều sợ nhà mình khó kiếm đồ. Giá thì cũng tầm ~6000$. Các bác cho ý kiến với nhé! Thanks!

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
chiếc đó đăng bán 150tr lâu rồi chẳng ai mua đó bác, chỉ được tiếng 200sx thôi, 200sx quan trọng là xài máy SR20 DET mà xe này ko fải máy đó (e quên mất máy j rồi), nếu giá tầm 100tr thì mua được, về xài chơi, a bán xe cũng là lái đó bác :D

Tập Lái
13/6/11
3
0
1
Cảm ơn bác đã reply. Giá cả thì có thể thương lượng còn cái quan trọng là xe có chất lượng hay không thôi. Bác nói vậy là đã từng xem qua em nó vậy bác có đánh giá như thế nào về nó ạ? Liệu lấy về xài máy móc có ok không hay lại có bệnh nặng thì quá tội? Nếu bác thấy ok thì e kêu ông anh thương lượng tiếp với người ta còn không thì thôi vậy. Thank bác nhiều!