Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành
đi xe ôtô mà mang đăng ký công chứng có được kô ạ ????
thanksssssssss

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: các bác cho em hỏi cái!!!!!!!!!!!!!!!

Hoàn toàn không :D.

Hạng B1
8/8/07
84
0
0

Được mang đăng ký công chứng + xác nhận của ngân hàng nếu bác vay mua xe trả góp ạ !!!!!!!!!!!!

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: quatmo212

đi xe ôtô mà mang đăng ký phô tô hoặc đăng ký công chứng có được kô ạ ????
thanksssssssss

Cứ đem thoải mái nhưng nhớ không bao giờ phạm luật để các anh thổi lại. Nếu bị thổi lại là phiền lắm đó. Không hiểu lắm là tại sao bác không đem giấy tờ chính theo nhỉ? hay là bác sợ mất ???? Tui còn biết nhiều bác còn để luôn cái bằng lái (bản gốc) trong bộ giấy tờ xe và để luôn trên xe cho chắc ăn đó:)

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Thế thì bác đừng mang cái gì hết cho nó nhẹ người !:D:D:D:D đồng thời đưa hết tiền cho họ luôn (cũng nhẹ người):mad::mad:

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành

đúng rùi em sợ mất thui ....
thui thì đành mang nặng vào người còn hơn là nhẹ người mà mất $$$$$$$$ :D
thanks các bác nhá

Tập Lái
15/5/08
13
0
1

Trích đoạn: newstory

Được mang đăng ký công chứng + xác nhận của ngân hàng nếu bác vay mua xe trả góp ạ !!!!!!!!!!!!

Vậy thì tốt nhất là mang xe cắm o Ngân hàng lấy giấy xác nhận + tiền. sau đó mang theo giấy tờ công chứng + giấy xác nhận. => An toàn. :)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

giấy tờ xe, đăng kiểm, bảo hiểm, bằng lái em bỏ trong xe hết (kẹp chung vào sổ đăng kiểm) bỏ vào hộc đựng đồ, khóa lại. Xong:). Em thấy đa số người quen em đều vậy, cứ giấy tờ liên quan đến xe thì bỏ trên xe luôn.

Hạng B2

Trích đoạn: TOY

giấy tờ xe, đăng kiểm, bảo hiểm, bằng lái em bỏ trong xe hết (kẹp chung vào sổ đăng kiểm) bỏ vào hộc đựng đồ, khóa lại. Xong:). Em thấy đa số người quen em đều vậy, cứ giấy tờ liên quan đến xe thì bỏ trên xe luôn.
nếu vậy thì có ngày bc1 :(:(:(