Tập Lái
12/12/06
32
0
6
Tuần sau e định đi Phan Thiết nhưng miền Đông chỉ biết mỗi Vũng Tàu, chưa lái đi các tỉnh khác nên không biết đường xá và nơi ăn nghỉ như thế nào , mong các bác hướng dẩn , rất cảm ơn.

Hạng D
30/6/08
1.505
67.614
113
59
RE: Các bác cho hỏi đường SG - Phan Thiết

Bác chịu khó khảo cổ đi nhá có rất nhiều bài cho câu hỏi cuủa bác .

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

SG> BD>Đồng Nai: Ngã 3 Dầy Giấy: Quẹo trái đi Dalat, chạy thẳng ra Phan Thiết. Vòng xoay QL1A đi thẳng đường cũ, ôm bùng binh: Đường mới. Nhớ chạy đúng tốc độ, đoạn này dể "xe đi bằng ở lại " lắm đấy.

Tập Lái
12/12/06
32
0
6

Re : Bác Đánhđu , e đã khảo cổ hơn 1 g nhưng không tìm được gì ! :mad::mad::mad::mad::mad:

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Bác ra cầu Sài Gòn , cứ chạy thẳng hoài 180 km là tới nơi thôi , nếu chạy thẳng mãi thì bác ra tới "HÀ LỘI " luôn cũng được chứ có gì khó đâu ? Em thấy đường SG mới là khó , có cái địa chỉ nhà em LL mà em tìm tới 6 tháng mới ra ,lúc tìm ra thì nàng đi ...chống lầy mất rồi ... biết kêu khổ vào đâu đây ? Sở GTCC hay Sở ...GDDT ?

Tập Lái
12/12/06
32
0
6
Re: RE: Các bác cho hỏi đường SG - Phan Thiết

Hic ! Các bác không chỉ dùm em nơi nào ăn ngon và chốn nào ở được sao ?

Hạng C
27/3/08
994
25.111
93
chốn hoang liêu tiêu sơ

nếu bác ở PT muốn ở trong thành phố thì bác ở Hotel Binh Minh,
còn nếu ăn thì bác đến Quán Tư Minh ở đường bên bờ sông.(em không nhớ tên đương,bác hỏi các tiếp tân của Hotel).
nếu bác muốn ngon lành hơn thì nên ra ở Resort Panadus.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113

E nhớ ko mhầm là quán Mỹ Hương trên đường Trần Hưng Đạo và quán Nam Thanh Lầu nữa

Hạng D
29/10/07
2.005
9.469
113
HCM
www.bsdinsight.com

Ngay trong TP Phan Thiết, mà ở vừa rẽ, đẹp, sang thì vào khách sạn Caty (nó nằm sát bờ sông í - gần gần chỗ Nam Thanh Lầu í) - nhưng chỉ có điều khách sạn này khó đặt phòng lằm, gần như 99% là full.

Ăn thì bác cứ vào các quán dọc sông khúc mũi tàu í là được, các món hải sản rẽ, ngồi gió mát trăng thanh, cực phê

Cafe thì bác phi ra ngoài bãi biển luôn, mát,  và được gió biển thổi vù vù - đi với LL thì phê rồi

Làm siêng tí, thì bác phi thẳng Mũi Né, một cõi thiên đường cùng LL lum

Tập Lái
12/12/06
32
0
6

RE : Bác phantan (SG> BD>Đồng Nai: Ngã 3 Dầy Giấy: Quẹo trái đi Dalat, chạy thẳng ra Phan Thiết. Vòng xoay QL1A đi thẳng đường cũ, ôm bùng binh: Đường mới. Nhớ chạy đúng tốc độ, đoạn này dể "xe đi bằng ở lại " lắm đấy.)
Bác có thể nói rỏ hơn về đường mới không ? Gần hơn hay xa hơn? Có đẹp hơn không ? Nói chung là ưu, khuyết điểm gì so với đường củ vậy bác ? Cám ơn các bác.