Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Hôm qua 15/6/08 em đi đến cơ quan qua đường PH đoạn gần bên xe Mĩ Đình thấy khoảng 5 bác 4B bị các chú xx thổi vì tội vượt phải , may quá mọi ngày em đi đừơng này toan vượt phải mấy ông xe khách ..:(:(
Các bác để ý không mất tiền cho xx nhé ..

Hạng B2
20/9/06
107
5
18
RE: Các bác đi đường Phạm Hùng để ý nhé ...

Thanks

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Xuống chân Cầu vượt Mai Dịch tốc độ cho phép 35KM các bác chú ý! chú ý!!! khả năng Bác Mũi dài cảnh báo chính xác là bị bắn tốc độ[8|][8|][8|]

Hạng B2
19/11/06
136
0
0
45
Hà Nội

Thanks Bác, em thì ngày nào em cũng đi làm qua, từ đường PH rẽ vào đường Xuân Thủy, toàn chạy 50km/h, nhưng chưa bị xxx bao giờ, mai em phải để ý lại xem họ cho chạy bao nhiêu, kô khéo tèo có ngày :)

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội

Các bác cảnh báo kịp thời quá, em là chuyên gia vượt phải ở đường này! Thanks very much!

Hạng B2
19/11/06
136
0
0
45
Hà Nội

Có khi em đang đi thì chính bác vượt phải em ý chứ, bác Jan à :D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Đường này bọn xe tải chạy kiểu đó mà không vượt phải thì đi thế nào nhỉ??? Bác mui dài có hỏi chính xác mấy bác bị tóm vì tội gì không hay bác chỉ đoán thế!?

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: nhh2811

Đường này bọn xe tải chạy kiểu đó mà không vượt phải thì đi thế nào nhỉ??? Bác mui dài có hỏi chính xác mấy bác bị tóm vì tội gì không hay bác chỉ đoán thế!?
Sáng nay em đi qua lại thêm 3 bác nữa đang ... lục ví :(:(
Lỗi bắn tốc độ như Dê nói em nghĩ ít xảy ra trong nội thị , emko dám dừng vì thấy mặt mấy chú xx kinh quá ( 2 chú đứng 2 bên đường lăm lăm cây gậy, vãi cả ....:D:D)

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Trích đoạn: Mrpinocio

Trích đoạn: nhh2811

Sáng nay em đi qua lại thêm 3 bác nữa đang ... lục ví :(:(
Lỗi bắn tốc độ như Dê nói em nghĩ ít xảy ra trong nội thị , emko dám dừng vì thấy mặt mấy chú xx kinh quá ( 2 chú đứng 2 bên đường lăm lăm cây gậy, vãi cả ....:D:D)
Bác thử xem:D:D:D Ngược từ Big C về Đường Cầu Vượt Mai Dịch, ngay trước khu đất trống gần Tòa tháp cao nhất Hà Nội cũng bắn ác đấy. Chủ quan tý là toi luôn Bác ơi[8|][8|][8|]

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

Dạ chính em là nạn nhân ở đấy đây ạ!62/50 chú xxx bảo lỗi của chú em giữ bằng 90 ngày phạt 1,5 T chú em tính sao nhanh nhanh cho anh còn hạ bút ? em cho mẹ nó 5 lít cho xong.xxx bảo em ký vào mấy tờ giấy khống xong trả giấy tờ.Cùng với em còn mấy chú taxi khổ quá cứ bấm bấm điện thoại tìm phao xxx bảo "Thôi đừng ĐT nữa anh lập biên bản xong rồi"