Đoạn bắt đầu có biển báo vào nội thị, các bác để ý sẽ có mấy anh mặc thường phục đi xì po màu đỏ, núp lùm bắn tốc độ chéo chéo nhưng kô phạt. Các anh ấy chỉ bắn chơi thôi rồi báo cho mấy anh mặc đồng phục trên ngã tư chỗ đèn đỏ quét lại ---> Cẩn thận nhé các bác.

Hạng B1
13/5/07
55
0
8
RE: Các bác đi Trảng Bom cẩn thận...!!!

Các bác đi Mộc Bài cũng cẩn thận, hôm nay em cũng vừa bị bắn khi chỉ còn cách Mộc Bài 01 km. Bị bắn lúc nào chả biết, chỉ thấy các chú chỉ vào , bảo dừng. rồi dùng điện đàm hỏi vượt bao nhiêu.
Cũng may em vượt 87/80. Các chú bảo rẻ thôi 300k, đi đóng ở huyện ngay đi, rồi trả giấy xe, rồi nhanh nhanh mà đi chơi tiếp còn vui vẻ nữa. ( trên 90km/h là phạt 800K )
Em nộp phạt xong thì nói với các chú : có thể mấy anh còn có dịp gặp tui ở SG nữa, chứ không phải đến đây là tạm biệt đâu. Nếu mà trưa nay tui gọi điện thoại thì dọc đất Tây Ninh này cũng có vài chỗ dọn sẵn rượu thịt chờ tui đến.
Nói xong, các chú hỏi làm ở đâu, xong các chú nói sao anh không nói trước.
Em nghĩ 300K thì cũng đóng cho xong, chứ kèo nài thì không đáng mặt đàn ông.

Hạng B1
18/1/08
93
0
0

Trích đoạn: Altis2009

Đoạn bắt đầu có biển báo vào nội thị, các bác để ý sẽ có mấy anh mặc thường phục đi xì po màu đỏ, núp lùm bắn tốc độ chéo chéo nhưng kô phạt. Các anh ấy chỉ bắn chơi thôi rồi báo cho mấy anh mặc đồng phục trên ngã tư chỗ đèn đỏ quét lại ---> Cẩn thận nhé các bác.

Cảm ơn bác nhiều, trước đây xxx đứng ở đoạn Dầu Giây - Long Khánh thôi, dạo này vào tận Trảng Bom làm anh hùng núp[&:].

Hạng D
29/10/03
1.305
365
83
Vietnam

Xe bác có trang bị Radar Detector chưa?

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Trích đoạn: d52232dole

Xe bác có trang bị Radar Detector chưa?
Em chưa trang bị Bác ạ, Bác cho em hỏi mua ở đâu và rổ giá thế nào ạ? em đang ở SG

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Hôm bữa em đi từ siêu thị miễn thuế ra thấy XXX bắt 1 chùm xe ở gần ST, chiếc đầu tiên là KIA Morning màu xanh ngọc, biển số 52V....ko biết có phải bác nào trên OS mình ko?

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: Altis2009

E đi đọan đường này hòai có thấy gì đâu nhỉ ??[8|] E đi từ BH --> Long Khánh thường xuyên ! :)

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Ghê quá hì, tui chạy Mộc bài toàn trên 90km/h không à! May mắn là chưa bị dính.. Chắc phai mua cái DR thui![&:][&:]