Tập Lái
1/10/08
37
0
6
Xe e từ lúc gắn đầu DVD 2din( hàng trung quốc ) tới giờ âm thanh rất tệ, cái đầu zin nghe hay hơn nhiều, e muốn cải thiện chất lượng âm thanh được hay hơn thì phải làm cách nào ạ, sóng radio của cái đầu này cũng rất chập chờn hay bị rè, cần lắp thêm gì vậy các bác, xe em chưa gắn gì ngoài cái đầu đọc này.

Tập Lái
29/10/08
4
0
0
Ha noi
Có cách này rẻ, âm thanh hay nè: Bác lắp đầu DVD 1 din chính hãng + màn 1 din TQ (khoảng 6t) . chứ tín hiệu kém bác thay loa ko giải quyét gì. Đầu 2 din hiệu thì phải 10t

Tập Lái
1/10/08
37
0
6
dochoioto.net nói:
Bác gắn thêm cái Sub đi ạ, nếu vẫn chưa "phê" mình mới thay loa và sắm thêm cái amply

Gắn sub hả bác ! e gắn sub gầm ghế được ko, hình như loại này có sẵn bộ amply rồi, hay phải gắn sub hơi

Hạng B1
30/9/08
90
0
0
trietzuki nói:
dochoioto.net nói:
Bác gắn thêm cái Sub đi ạ, nếu vẫn chưa "phê" mình mới thay loa và sắm thêm cái amply

Gắn sub hả bác ! e gắn sub gầm ghế được ko, hình như loại này có sẵn bộ amply rồi, hay phải gắn sub hơi

Tín hiệu ở đầu ra đã dở rồi thì nếu gắn sub điện hay sub hơi vào thì đâu có cải thiện được âm thanh đâu bác vì nguồn phát đầu tiên nó đã dở rồi thì cho dù qua amply xịn thì vẫn dở thôi bác ạh,tốt nhất bác nên thay đầu xịn như JVC,Pioneer...thì mới cải thiện được âm thanh của xe bác.

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
bác gắn thêm sub hơi + ampli thì giá gần bằng DVD 2din rồi, nhưng âm thanh chỉ nghe lớn hơn thôi chứ không đươc hay lắm. Theo em thì bác nên thay DVD 2din, nếu có điếu kiện thì bác làm thêm sub hơi và ampli.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.351
113
Em lại tưởng DVD TQ nhìn nó chán ở cái hình ảnh chứ hả bác.Chất lượng và độ phân giải quá tệ :(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
Em tưởng hàng audio của tq ngon lắm chứ? Chuyên gia về la làng to họng trấn áp mà?