Tập Lái
17/4/06
3
0
0
Em có đứa em làm ở gara, hôm trước nó thay dầu cho khách hàng có xe BMW520i đời 2004 nhưng mấy hôm sau khách hàng đến bắt đền tấm chắn rác ở dưới chân kính (tác dụng lấp khoảng không gian giữa mép cuối capo và chân kính). Thằng cu em bảo không làm gì động đền thì chủ xe nhờ nó đặt hàng tấm đấy cho. em mô tả lại cho bên buôn phụ tùng thì họ chỉ đặt được về một tấm ốp chân kính. em hỏi mấy nơi mà họ bảo không có mã nào khác. chẳng lẽ giữa mép capo và chân kính lại có khe hở lớn đến vậy (khoảng 5-7cm). em nghĩ cũng vô lý. theo tài liệu tra phụ tùng thì không tìm được, nhưng thực tế trên xe em nghĩ phải có tấm nào đấy bịt lại, trên tấm đấy phải có rãnh và nan thoát gió.

Bác nào trên diễn đàn có biết hoặc đang đi BMW520i đời 2004 giúp em chụp ảnh lại khoảng không gian giữa chân kính chắn gió và mép capo được ko a, để em xác định có thật hay ko. nếu có tấm đó các bác chụp cận cảnh giúp em để em đặt hàng với!

Em cám ơn các bác nhiều!

Hạng B1
9/8/05
52
0
0
Em cũng đang chạy xe này nhưng không có cái như bác nói đâu hix... Thỉnh thoảng mở nắp capo lên là tha hồ được dọn lá cây!

Tập Lái
17/4/06
3
0
0
Bác Lehoang_mos có ở hà nội không ạ, em muốn qua chụp ảnh xe bác để gửi cho thằng cu em nó cho khách hàng xem! em cám ơn bác nhiều!

Hạng B1
9/8/05
52
0
0
Xe em giờ làm việc nằm ở 535 Kim Mã, toà nhà DMC, bác rảnh chạy qua mà tác nghiệp :)