Tập Lái
Theo như em được biết thì từ 1-8 này Cục CSGT Đường bộ sẽ kiểm tra xử lý các xe ôtô không chuyển quyền sở hữu, xe ôtô mang BKS không đúng quy định và những xe ôtô vi phạm điều kiện của phương tiện tham gia giao thông tập trung ở 2 thành phố lớn trên các tuyến Quốc lộ. Các bác cẩn thận không bị phạt nhé.

Chi tiết ...

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Các bác nào chưa đổi biển kiểm soát cẩn thận không bị phạt

Hết hồn, chỉ áp dụng cho NG và NN thôi mà bác. Chứ thế này mà áp dụng tất cả các xe thì quá ép dân àh

Hạng B2
12/6/08
435
4
18
51

Văn bản thì ban hành gồi... Còn thực thi ra sao các bác.. Không thấy báo chí đưa tin mấy. Không rõ xxx ra quân có làm mạnh không các bác? Em chạy xe LD đang lo quá..

Tập Lái

Bây giờ là nó làm mạnh tay rồi, chứ không như trước nữa, vì được tiền đầu tư rất nhiều cho việc giải quyết tình hình giao thông ở VN. Lực lượng cảnh sát trẻ GT trẻ bổ xung vào là rất lớn, hiếu chiến lắm, các bác đi đường cẩn thận nhé không là toi đấy [8D]

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

mấy trò hề ni chỉ hù dc con nít thui bác ơi :D

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

e đi club gặp xe NN & NG đậu ầm ầm có sao đâu...vấn đề nhạy cảm khó nói lắm các bác

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
43
Irac

ko biết xe biển Lào có sao ko các bác nhỉ

Hạng B1
28/3/08
93
0
0

theo thông báo này , tối tối đi ngang mấy Club sẽ có nhiều thứ để xem. hihihihihih

Hạng B2
4/9/07
424
302
63
46
Đông Nam Bộ

chưa đâu, khi QĐ tăng lệ phí TB có hiệu lực sẽ làm tất cả các xe, tránh trốn lệ phí trước bạ

Hạng C
14/10/05
849
430
63
Tp. Hồ Chí Minh

Ví dụ em chạy xe em, nhưng vợ đứng tên thì sao nhỉ?