ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0
Lâu lâu rồi em có nghía thấy em này đậu ở một bãi xe trong Thành HÀ NỘI . :) . Nhìn xơ qua thì em nó cũng khá hay nên định tậu em nó về. Nhưng vấn đề quan trọng là giá cả tầm nhiu thì vừa ? ĐỒ đạc có có để thay thế hay không thì em không rõ . Các bác trong hội FIAT , bác nào biết thì cho em xin ý kiến với ạ ? Thanks !

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0
RE: Các bác tư vấn cho em con FIAT SPORT 850 với .

Hjc. Hok ai bit seo ??? :mad:

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Uay ... Ro^`i .. de^? em kie^'m ma^'y ca'i Pic ... hjhj

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Trích đoạn: ZjN

Lâu lâu rồi em có nghía thấy em này đậu ở một bãi xe trong Thành HÀ NỘI . :) . Nhìn xơ qua thì em nó cũng khá hay nên định tậu em nó về. Nhưng vấn đề quan trọng là giá cả tầm nhiu thì vừa ? ĐỒ đạc có có để thay thế hay không thì em không rõ . Các bác trong hội FIAT , bác nào biết thì cho em xin ý kiến với ạ ? Thanks !
Bác khéo tưởng tượng - Lấy đâu ở Hà Nội ra con xe FIAT SPORT 850 ấy hả bác ZjN. Chớp mấy phát đưa lên cho anh em coi đi ....

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Trích đoạn: Vohai

Trích đoạn: ZjN

Bác khéo tưởng tượng - Lấy đâu ở Hà Nội ra con xe FIAT SPORT 850 ấy hả bác ZjN. Chớp mấy phát đưa lên cho anh em coi đi ....
Uầy .. bác nói thế quá bằng em đặt điều ... roài .. để hôm nào lấy đc máy ảnh và gặp được bác chủ xe em chớp lên đây vài pic cho các bác xem ....

Hạng B2
31/12/07
227
0
0

Xem ra bác mới tập lái mờ đã định mon men kiếm iem chưn dài "quá cả nách" thế này thì anh em trong cái Box Fiat nhỏ bé này đâu có thể đáp ứng được hả bác ?
Hay bác nói câu chuyện cho vui thôi nhể ?
Iem này trong Box Fiat đã có bài rồi, bác chịu khó tìm lại nhé bác!