Luật Giao Thông cac bác tư vấn giùm em với

Tập Lái
7/4/07
25
0
1
www.otosaigon.com
chả là em có ông anh ở quê mua 1 con camrry biển sg được hơn 2 năm đăng kí , lưu hành hẳn hoi . Đợt vừa xong phải đổi sổ lưu hành mới đi đổi sổ thì bên lưu hành bảo hồ sơ gốc em này là em mitshubishi . trong trương hợp này các bảo nên sử lý ra sao ? có cách nào làm được đăng kiểm không các bác ?

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39
RE: cac bác tư vấn giùm em với

chắc là xe lên đời rồi . lòi tiền ra (nếu ko được thì nhờ tụi gara nó đổi sổ dùm cho phí khoản 3 - 5 chai)hoặc là mượn hồ sơ gốc để phục hồi xe lại nguyên bản theo hồ sơ gốc sau khi đổi sổ thì lại vi vu.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/4/07
25
0
1
www.otosaigon.com

bac ko thay em noi xe camry ma xac lai la mitshubishi a . bac nao biet cho lam duoc dang kiem chi gium em voi

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39

em nói rồi đấy ra nhờ bọn gara làm giúp cho . ko thì phải thay đồ xe về nguyên bản theo hồ sơ gốc . em bị vướn vụ này rồi bác (con nhà nghèo nên ham đồ rẻ mà). nhờ tụi gara nó làm dùm . bác nên hỏi nhiều gara vì có một số gara nó vẽ dữ lắm làm cho bác sợ rồi bán rẻ lại cho nó .

Hạng B2
8/2/08
473
7
16

@ hòangbach:Chắc gặp xe Miên nhập lậu rồi lấy số khung số máy Mitsu thanh lý gắn vào,rắc rối to rồi bác ơi.Tìm lại chủ cũ hỏi xem sao để có cách xử lý.

Tập Lái
15/3/08
4
0
0

các bác ơi!em mới 9 tuổi,nhưng có người bảo hộ.vậy em có thể vào os không?

Hạng B2
7/2/08
129
0
16

Trích đoạn: amy1

các bác ơi!em mới 9 tuổi,nhưng có người bảo hộ.vậy em có thể vào os không?
9 tuôi chơi bắn bi đá cầu đi bé vào os chi