Hạng B1
29/10/10
63
0
0
Long biên Hà Nội
,Chả là nhà em mới tậu thêm vợ ba là bà đầm già peugoet 405 để tiếp tục quá trình tự sướng,tự tay vần vò, vuốt ve ,sờ nắn ngắm vuốt em nó .Nay em nó đã được vào viện để kiểm tra sức khỏe tổng thể và tình hình bác sỹ phán là phải làm lại bộ hơi cho em nó ,em đang phân vân không bít nên chế lại hay thay mới, em có hỏi garage Thuận Lân trong Sì Gòn được các anh báo giá một bộ hơi là 14 trịu ,nếu chế lại vào khoảng 3 đến 4 trịu các bác ợ,
CÁC BÁC TƯ VẤN VỢ BA EM PEUGOET 405 VỚI AH!
Em muốn nhờ các Cụ tư vấn về giá cả như thế có oki không? nên chế lại hay thay mới vì xe cũng đã cũ ợ ,ngoài garage đó còn chỗ nào chuyên về dòng nì không ah, đồ phụ tùng của peugoet 405 hiện có thể tìm được ở đâu, ngoài Hà Lội thì chợ Giời hay khu Mai Lĩnh, đường 70 Hà Đông Liệu có còn không ?Đây là một vài hình ảnh vợ Ba của em ah .Cám ơn các bác rất nhìu

Làm xong máy móc em muốn độ lại nội thất cùng xiêm y của em nó bằng airbrush,và bodykit bằng composit hai món nì em có thể tự làm được, theo các Cụ thì em nên độ kiủ thể thao hay theo chất thanh lịch nhã nhặn kiủ Pháp được ah

vợ Hai em đã độ và có khoe roài đó ợ :p
Hình ảnh của em nó đây ợ

Xế nhà em đây ợ :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/10/10
63
0
0
Long biên Hà Nội
Híc híc ! Các bác có cao kiến gì tư vấn giúp em với ah,tình hình là em đang mún vần em ý nắm roài ;)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/4/11
41
4
8
Bác chủ thớt ơi...xe này lắp máy gì thế? Em nhìn mãi không phát hiện ra. Tại sao xe Niva mà chuyên đề lại lấy tên PEUGOET 405 hả Bác?

Hạng B1
29/10/10
63
0
0
Long biên Hà Nội
Vâng đúng roài đó bác !
Do đã tự xử được rùi nên em nhờ Mod xóa thớt nì giúp em với ah .
Cám ơn các bác đã bớt chút thời gian vào xem ợ :D