Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com
Em thấy em này chạy và chộp được nó lâu rồi mà bây giờ ngắm lại vẫn phê quá, kô rõ là xe gì, chắc là "made in US" gì đó
Chỉ chộp được một tấm duy nhất:

Thêm một em WV còn ngon nè:

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34
RE: Các bác ui, xe gì đây???

em Cadi ở trên hình như còn vỏ không hả bác, hay là hạ gầm[8|]

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: hoanbmw

Em không rõ nhưng chắc chắn là làm lại hết, nghe tiếng máy phê lắm bác ạh, cứ như là "Ha lầy Đa vít sần" ấy ạh. Buổi trưa đường vắng mà em nó cứ gào lên nghe thấy mà "thương". Nội thất màu trắng đỏ nhìn cũng ngầu nữa, sexy hết biết. Tiếc là nghe tiếng em nó gào lên, rút phone ra chụp nhưng không kịp chụp nhiều thì em đã đi qua rồi. Tiếc ngẩn người :D:D:D

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

Trích đoạn: M.BENZ

Trích đoạn: hoanbmw

Em không rõ nhưng chắc chắn là làm lại hết, nghe tiếng máy phê lắm bác ạh, cứ như là "Ha lầy Đa vít sần" ấy ạh. Buổi trưa đường vắng mà em nó cứ gào lên nghe thấy mà "thương". Nội thất màu trắng đỏ nhìn cũng ngầu nữa, sexy hết biết. Tiếc là nghe tiếng em nó gào lên, rút phone ra chụp nhưng không kịp chụp nhiều thì em đã đi qua rồi. Tiếc ngẩn người :D:D:D
chủ xe mà là Longleg thì câu lun đi cho anh em mở mang tầm mắt, vài hôm nữa có nhật kí M.BENZ:D:D:D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: smart_cowboy2610

xe trên hình như là Ford Thun bớt:D
Hình như là bác đúng đó. Con này cũng có ở VN, ngày xưa có bác longcg trên OS, xếp của bác ấy có đi con này

Tập Lái
18/2/08
16
0
0
Ha Noi
www.otofun.com

Em đỏ đó là Chevrolet mà, có thể là Bel Air năm 1950s, ko phải là Cad mà cũng chẳng phải là Ford ....

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

Trông giống như con Chaika của Soviet Union, nhất là cái đuôi.

Tập Lái
10/9/08
15
0
1
www.otosaigon.com

Chẹp chẹp! Đép wớ! Tấm trên và tấm dưới nhìn giống 1 trai và 1 gái wớ!!! :D