Tập Lái
12/6/12
8
0
0
www.otosaigon.com
Xe Mercedes Benz C class C180k 2003 - 410 Triệu Cần tiền bán gấp xe Mec C180K,xe lắp ráp trong nước,màu đen,máy xăng,số tự động.Đã đi được 85000Km,xe tư nhân nguyên bản(check thoải mái),đẹp.Đèn xenon,larăng đúc dáng thể thao...Giá có TL. các cụ xem giúp em giá này có mua được không và xe đời này về có phái sứa nhiều không ạ! cái này có đẳng cấp hơn kia forte 2012 không ạ! Thực sự là em rất băn khoăn về chuyện cưới một trong hai em vợ này vì kia forte em muốn mua thì phải trả góp nghĩ cũng hơi run! còn mec cũ này cố gắng một tý thì sẽ mua đuợc đứt nhưng lại không biết về sau nuôi em nó có tốn kém lắm không ạ! Nên em xin lời khuyên các cụ a!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/2/12
72
1
8
Em nghe nói Mer đi khỏang 100k thì phải đại tu, cũng khá tốn kém! Dù là vậy nhưng nếu cho em chọn em vẫn chọn Mer!
Bác nào rành 2 đời xe này thì góp ý dùm bác chủ nhé! Em chỉ nói ý kiến cá nhân và lót dép ngồi hóng thôi!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
MinKuTran nói:
Xe Mercedes Benz C class C180k 2003 - 410 Triệu Cần tiền bán gấp xe Mec C180K,xe lắp ráp trong nước,màu đen,máy xăng,số tự động.Đã đi được 85000Km,xe tư nhân nguyên bản(check thoải mái),đẹp.Đèn xenon,larăng đúc dáng thể thao...Giá có TL. các cụ xem giúp em giá này có mua được không và xe đời này về có phái sứa nhiều không ạ! cái này có đẳng cấp hơn kia forte 2012 không ạ! Thực sự là em rất băn khoăn về chuyện cưới một trong hai em vợ này vì kia forte em muốn mua thì phải trả góp nghĩ cũng hơi run! còn mec cũ này cố gắng một tý thì sẽ mua đuợc đứt nhưng lại không biết về sau nuôi em nó có tốn kém lắm không ạ! Nên em xin lời khuyên các cụ a!
cái này thì em e là bác chưa thực sự hiểu gì về mecr...mà nếu chưa tìm hiểu kỹ về mecr thì tốt nhất bác nên chơi xe Hàn loại đời mới cho khoẻ..em khuyên thật đấy.

Hạng D
25/2/05
1.385
16.410
113
سايغون
Em nghĩ ai có kinh nghiệm thì cứ chia sẻ để bác chủ tự quyết định.
Cảm giác ngồi Merc thật là tuyệt, nhưng trong người phải nhiều xiền chút, lúc nào cũng để sẵn 2-3 chục chai để sẵn sàng ứng phó nếu xe bị hắt hơi, sổ mũi.