Lộc Phát
2/9/17
1.407
23.910
113
35
Sun Group là một tập đoàn BĐS lớn mạnh, không thua gì VIN, Nova ... hay nhiều chủ đầu tư khác.Nhưng cách tập đoàn này hoạt động rất lặng lẽ và kín tiếng.
Như trên diễn đàn này, có hàng nghìn thớt nhưng không thấy 1 thớt nào nói về BDS của Sungroup cả.
Em là sale và chưa bán các sản phẩm của Sungroup bao giờ, nhưng có quan sát và tìm hiểu về những dự án của tập đoàn này thì thấy rất ấn tượng và yêu thích. Thật sự thì thấy bất động sản của Sun vẫn ở tầm cao hơn so với các Chủ đầu tư khác ở VN.. Sản phẩm đẹp, độc đáo, phát triển hài hòa tôn trọng thiên nhiên, có giá trị bền vững, tiếp cận được đối tượng khách hàng trên khắp thế giới...., cách làm của họ khá giống với Cap , Kep bên Sin , dù họ thiên về sản phẩm nghĩ dưỡng, du lịch
Em lập thớt này để các anh chị sở hữu bất động sản của Sun hay đang quan tâm bđs Sungroup vào chia sẻ, trao đổi, cũng là để ghi nhận các giá trị mà Sungroup mang lại
Em cũng đang theo dõi và có mua căn hộ ở Sun Phú Quốc khu Địa Trung Hải, em sẽ cập nhật tình hình các dự án của Sun Group để chúng ta cùng theo dõi
Các bạn sale bán Sun cũng vào giao lưu và update dự án nhe.
Cảm ơn và mời mọi người cùng "chém gió" !
#sungroup

• Like
Reactions: binhgl4321
Lộc Phát
2/9/17
1.407
23.910
113
35
Wow. Ai chứ Sun là em tin họ sẽ làm những địa điểm độc đáo đó. Chúc mừng anh kịp xúc nhé.

• Like
Reactions: romantic