Tập Lái
11/1/08
22
0
0
36
THAI BINH
hic hic có bác nào thông thạo đường làm ơn chỉ em với .
HÀ NỘI : ngày ... tháng ....... năm ..
Cấm đường TÔN THẤT TÙNG < từ ngả Chùa Bộc -- Trường Chinh > đối với ô tô !! ok liền
HÀ NỘI : ngày ... tháng ....... năm .. kô biết
thôi cấm đường TÔN THẤT TÙNG < từ ngả Chùa Bộc -- Trường Chinh > đi thoải mái
rồi đường KHUẤT DUY TIẾN nữa chứ . con mịa hôm thì cấm từ NGUYỄN TRÃI đi vào hôm khác thì lại cấm ngược lại
rồi vân vân .......... các con đường khác nữa
em dính mấy phát roài . Rắc rối quá ...

Hạng B2
5/1/08
176
1
18
53
Mường nhà
http
RE: cấm đường ............ củ chuối

Luật giao thông cho phép như vậy mừ, các chú xxx là khoái cái món thay đủi vị trí cấm và chiều cấm này lắm, ta phải dòm cái biển mà đi, bác mà đi theo thúi quen là chít luôn.:D

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Update thêm cho các bác ở HN là Cầu Khỉ (Nối Giải Phóng và Nguyễn An Ninh) đã cấm cả 2 chiều ô tô con từ 11/07/2008 nhé! Sáng nay đi qua đã thấy lác đác xxx và giao thông công chính lượn lờ ở giữa cầu!

Ở đường Giải Phóng muốn quay đầu qua phố Vọng để vòng vào Nguyên An Ninh tránh Cầu Khỉ cũng ko được vì đường Giải Phóng đã xuất hiện biển CẤM RẼ TRÁI ngay cạnh bến xe buýt (xe búyt to tổ bố mà lại nhiều như mắc cửi che cái biển ai mà nhìn được)! Bẫy này cực hiểm anh em đi lại khu vực này nên chú ý!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/4/08
1.686
2.350
113

ko biết có luật nào bắt biển phải ở vị trí rõ ràng ko nhỉ.Anh em mình vin vào xem sao :D

Hạng C
13/2/08
557
11
18

hình như phải có các nguyên tắc, tiêu chuẩn cho việc đặt biển báo giao thông chứ các Bác nhỉ. Đâu thể đặt vô tội vạ, đễ bẫy ae được!!!

Hạng B2
3/5/07
201
23
18
Việt Nam

Đúng là phải có tiêu chuẩn đặt biển báo giao thông, nhưng vấn đề ai xử lý nếu các bác giao thông công chính đặt biển chỗ khuất và Công an nhân dân thì rất "thông minh" khi phát hiện ra những bất cập đó.