Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
Các bác ơi, cho tôi hỏi với: Dòng xe Camry năm 1999 có mô-đen GL 2.2 (sản xuất ở) Nhật xuất Mỹ không?

Tôi tra trên các trang web của Mỹ thì chỉ thấy năm 1999 chỉ có Camry CE, Camry LE thôi, không hề thấy Camry GL gì cả.

Cám ơn các bác nhiều.

RE: Camry GL 2.2 năm 1999

Theo em biết thì model Camry 99 mà là loại GL thì chỉ có ở VN mới đặt tên như vậy thui,còn ở Mỹ thì nó đặt là CE,LE và XLE bác ah.!!Còn ở nhật thì em mù tịt!!!Nhưng mà 99 thì VN gọi là GLi và XLi,nói chung bác hỏi câu này xuyên lục địa quá,em sợ anh em khó trả lời!:D:D

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
RE: Camry GL 2.2 năm 1999

Cám ơn bác "318 29Y 1388" đã trả lời.

Đúng là câu hỏi của tui có "vấn đề" (xuyên lục địa) thật. Chung quy tại tui dốt về xe hơi wé.

Dzưng mà tui biết có 1 cơ quan ngoại giao đang rao bán 1 em Camry như dzậy, biển NG hẳn hoi. Chất xe còn ngon lém, mới chạy 70K km thui. CQ thay xe mới cho xếp vì đến thời hạn thay xe theo tiêu chuẩn mà. Thú thực tui cũng đang có ý "ngắm" em nó, nên mới "đăng đàn", ngõ hầu tìm thêm chút thông tin, kiến thức về em nó, đặng còn quyết Yes hay No đó mà.

Nếu AE nào quan tâm thì PM cho tui. Tui rất vui lòng chia xẻ thông tin về em Camry này cho các bác.