Tập Lái
30/4/11
2
0
0
Em đang tính mua xe này, Các bác cho em hỏi, đã có Teana Đài 2.0 đời 2011 chưa ạ ? Giá cả em nó thế nào các bác, chỗ mua xe uy tín, em call cho một số salon các bác ấy bảo giờ mới có sx cuối năm 2010 và form 2011 , chứ chưa có sx 2011. Mong các bác giúp đỡ, thanks !

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Ý bác nói form 2011 là đèn projector í à ??? bác có thể ghé 340 Lê Văn Sỹ, giá mềm hơn Kylin nhé.

Tập Lái
30/4/11
2
0
0
Babolat Tennis nói:
Ý bác nói form 2011 là đèn projector í à ??? bác có thể ghé 340 Lê Văn Sỹ, giá mềm hơn Kylin nhé.
Dạ cảm ơn bác, ý em là tìm xe sản xuất năm 2011 ạ, bản Base có không ạ ?

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Hồi trước Tết E ghé thì 340 LVSy có bản base TA: ko màn hình, ko dán kính, ko camera lùi, ko đèn bệ bước, điều khiển máy lạnh trên táp lô .... nhưng giá rất dễ chịu, nếu thích lấy bản này về độ lên vẫn ngon choét.
Theo giải thích của sâu thì đây mới là bản original từ TW & chưa mông má gì hết, e tin điều nì đúng. Bác cứ lượn vài vòng & tự rút ra quyết định nhé.
NissanTeana nói:
Babolat Tennis nói:

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
Babolat Tennis nói:
Hồi trước Tết E ghé thì 340 LVSy có bản base TA: ko màn hình, ko dán kính, ko camera lùi, ko đèn bệ bước, điều khiển máy lạnh trên táp lô .... nhưng giá rất dễ chịu, nếu thích lấy bản này về độ lên vẫn ngon choét.
Theo giải thích của sâu thì đây mới là bản original từ TW & chưa mông má gì hết, e tin điều nì đúng. Bác cứ lượn vài vòng & tự rút ra quyết định nhé.
NissanTeana nói:
Babolat Tennis nói:
Dạ. Điều này đúng đó Bác. Còn dư giả chút Bác quất xe Nhật luôn. :)

Hạng B2
23/4/11
171
2
16
44
TP.HCM
phutungotocarthuduc.com
Uh, Teana form đẹp đấy, đẹp hơn Camry nhiều! Bác mua Đài Loan thì có gắn sẵn option. Còn mua em Nhật thì hiếm hàng hơn và chẳng có option gì hết. chúc bán chọn được con vợ.

Tập Lái
11/5/11
21
1
0
auto.vnn.vn
Về vấn đề xe NISSAN TEANA 2.0 sản xuất năm 2011 thì theo thông tin em nhận được từ các đối tác Đài Loan báo là vẫn chưa có.Lô hàng mới gần đây nhất của chúng tôi có hải quan vào tháng 4 năm 2011 vẫn chỉ là xe sản xuất 2010.
Nếu bác muốn mua xe sản xuất 2011 thì chắc bác nên đợi thêm 1-2 tháng nữa.Còn nếu bác quan tâm hoặc cần tư vấn thì vui lòng mời bác ghé cty em uống cafe em sẽ hướng dẫn bác chi tiết nhất.
Xe Nissan Teana có rất nhiều loại với giá từ 44k tới 48k (khoảng 5-6 loại).Bên em hiện trưng bầy đủ mẫu mời bác ghé xem.
Nếu bác ko an tâm em nghĩ bác nên mua bản base cho đỡ áy náy.
Bên em chủ yếu là bán xỉ cho các cửa hàng nên không tiện nói nhiều ở đây.
Điều quan trọng nhất em muôn nói rõ cho các bạc ở đây biết chính xác là vấn đề TA - TB để các bác khỏi mất thời gian lo lắng hay tìm hiểu .Các bác sale hay tranh cãi ở đây chỉ là vấn đề option của xe thôi.đó là sự khác nhau giữa táp lô 2 hay 3 nút gì gì đó,nút dàn lạnh nằm trên hay dưới....Các bác muốn những thứ đó bản TA của em cũng có.
Giờ các bác chỉ cần xem cái số khung của nó.Xe nào có số khung bắt đầu bằng <span style=""color: #ff0000;"">J32TA..</span>.thì không thế là bản TB.Còn xe có <span style=""color: #ff0000;"">[style="color: #000000;"]số khung</span> J32TB...[/style]thì chính xác là TB đó.Mong các bác sale nên rõ ràng trong vấn đề này để tránh cho khách hàng hoang mang không tốt.
Mong các bác mua được chiếc xe ưng ý nhất.
Để biết thông tin chi tiết các bác vui lòng tới trực tiếp địa chỉ:
Smartcar tp.hcm
340 Lê Văn Sỹ, P2, Tân Bình.

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng B2
20/4/11
184
0
16
@autovnnvn : cho hỏi bên bác có X-Trail or Murano k?
có thì alo em cái.
Thân

Tập Lái
1/11/10
47
0
0
Giờ là tháng 5 rồi mà bác thì xe năm sx 2011 là sẵn hàng rồi chứ ạ. Chỉ quan trọng là Obama thui