Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Bác HT ơi, do tình hình gấp nên bác cho em ké ở đây vài hôm nhé.

Tình hình đang gấp, khách hàng của em đang cần tìm thuê nhiều nhà mặt tiền để mở chuổi cửa hàng thời trang ở tất cả các quận trừ Q4,Q7 trên các tuyến đường thời trang : Lê văn sỷ, nguyễn đình chiểu, nguyễn trãi, quang trung,... Diện tích từ 10 x 30 trở lên, 1 trệt 1 lầu thôi chủ yếu lấy mặt bằng. Vậy bác nào có nhà trên các tuyến đường thời trang và diện tích khoảng đó thì cho em xin thông tin để hợp tác ah.

Cám ơn các bác đã xem tin.

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
Bên Nguyễn Thị Thập có cái mặt tiền khoảng 15m sâu tầm 30m của bác nào OS đang bỏ không. Bác có quan tâm không em lấy số phone cho

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
minhtri.bds nói:
Thuê bác chịu khó chạy vòng vòng trên các tuyến đường xem thử coi.Nhà nào được được bán bấm chuông thử xem hì . Good luck
Cám ơn bác, em tận dụng hết những gì có thể ah :).

Emdangtaplai nói:
Bên Nguyễn Thị Thập có cái mặt tiền khoảng 15m sâu tầm 30m của bác nào OS đang bỏ không. Bác có quan tâm không em lấy số phone cho

Dzạ, cám ơn bác. Chỉ là ông khách em không ưa Q7 nên chắc em để dịp khác nhờ bác ah :).

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Có 1 nhà ở F2 Tân Bình, đường bào sân bay TSN : 7m x 12m, trệt, 3lầu, có chỗ để xe hơi. Mặt tiền. Giá 1200usd/. Pác thích thì PM

Status
Không mở trả lời sau này.