Hạng B2
11/8/08
105
1
0
Xin nói nhỏ với các bác số là tài chính eo hẹp lại mê 4 bánh nên cần một em Asia 7 chỗ, xe càng ngon càng tốt nhé, cố chạy vay để mua em nào ít hư hỏng, vì chưa có vợ hai bao giờ nên sợ vợ ỏng ẹo nay hư mai sửa lắm. Xin các bác chỉ giáo ạ. Thèm vợ hai từ lâu rồi nay mới dám ngỏ lời.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/5/06
100
0
16
54
RE: Cần tuyển vợ hai là em Asia 7 chỗ

bác bluehat , xiền của bác có được là bao nhiêu ? có cần em nào khác ngoài em Asia 7c ?

Hạng B2
16/9/06
295
1
18
53

asia thì bác nghĩ bác ko bao giờ phải sửa cả đáy, nói chung là tầm tiền này phải chịu khó bác ah, con asia dế sửa, phụ tùng lại sễ kiếm nữa, nói chung là ok

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Cưới Asia nhé bác!Vào hội Asia trong XNL cho vui và hỗ trợ lẫn nhau cũng đỡ lắm đó bác.Đại Trưởng Lão Mr.Thiết sẽ hỗ trợ bác hết mình luôn.:D

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Bác nói chậm quá, vừa rồi anh rể em mới bán asia 7 chỗ ngon lành cành đào để lấy xe 9 chỗ, nhìn là mê ngay chứ đừng nói chạy rồi mới thấy :D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: bluehat

Xin nói nhỏ với các bác số là tài chính eo hẹp lại mê 4 bánh nên cần một em Asia 7 chỗ, xe càng ngon càng tốt nhé, cố chạy vay để mua em nào ít hư hỏng, vì chưa có vợ hai bao giờ nên sợ vợ ỏng ẹo nay hư mai sửa lắm. Xin các bác chỉ giáo ạ. Thèm vợ hai từ lâu rồi nay mới dám ngỏ lời.
Nếu bác ở SG mà mê con này thì cứ nhè quần của lão hcivic mà kéo . Thấy nhiều chuyện hay lắm :D:D:D

vhv
Hạng B2
14/8/04
170
4
0

Em vừa mới cưới em ASIA đời 93 màu trắng giá 58triệu. Xe của 1 thầy tu. Hehe. :D Bề ngoài cũng tạm được ( chắc đắt sô quá nên thầy không chú tâm gì bề ngoài em nó ) chỉ được cái máy rất ok và khô ráo. Thầy đã gắn DVD + màn hình tinh thể lỏng + Loa SUB. Nay mai em sẽ post ảnh trình các bác xem.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Trích đoạn: vhv

Em vừa mới cưới em ASIA đời 93 màu trắng giá 58triệu. Xe của 1 thầy tu. Hehe. :D Bề ngoài cũng tạm được ( chắc đắt sô quá nên thầy không chú tâm gì bề ngoài em nó ) chỉ được cái máy rất ok và khô ráo. Thầy đã gắn DVD + màn hình tinh thể lỏng + Loa SUB. Nay mai em sẽ post ảnh trình các bác xem.
Hê hê,bắt tay bác cái nha!Rất vui khi được biết trong 4r mình có thêm một nàng asia nhu mì!:D

Hạng B2
28/6/07
163
13
18
57
Xứ Dừa
google.com.vn

Trích đoạn: vhv

Chúc mừng Bác có vợ hai, bác post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé :):):)

Hạng B2
28/6/07
163
13
18
57
Xứ Dừa
google.com.vn

Trích đoạn: bluehat

Bác cố gắng kiếm một em còn cứng là đi vô tư bác ạ! em này thì đơn giản và dễ sửa, bết như em mà còn mò mẫm làm được, có Bác mr.Thiet là anh em ta cứ vô tư:D:D:D
Bác cố gắng kiếm vợ hai như thế này:(người đứng bên xe là bác Hcivic)

Last edited by a moderator: