Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Hôm nay đi ăn sáng về đến đoạn qua ngã tư D1 và Điện Biên Phủ thấy mấy chú xxx đứng đông và bắt khá nhiều xe, trước giờ cứ nghĩ mấy chú đứng đây để bắt tội đi sai làn (đi thẳng vào làn rẽ trái). Đoán là bắn tốc độ 40km/h chỗ cầu vượt nên em vòng xe lại xem thử thì y như rằng
Cảnh báo bắn tốc độ 40km/h cầu vượt Hàng Xanh
.
Vừa qua khỏi cầu vượt có 1 xe tải đậu bên lề đường, trước cây xăng Petrolimex. Trong xe có 2 chú, 1 chú quay lại bắn qua cửa kính sau xe, 1 chú cầm bộ đàm báo cho chốt chặn.

Đi lên 1 đoạn, qua khỏi ngã tư D1, đa số xe nào cũng bị chụp
.

Các bác đi qua đoạn này nhớ cẩn thận nhé, vì ít ai qua cầu vượt tốc độ 40km/h.
May mà hôm nay đi xe máy, bình thường em qua cầu này hiếm khi dưới 70 lắm
.
Bác nào lỡ lố ga qua cầu + thấy xxx đứng thì đến ngã tư D1 rẽ vào đường D1 luôn, vì em nghĩ mấy chú bắt đông quá nên cũng không đuổi đâu.
Em đứng khoảng 5p thì thấy hơn 10 xe bị
. Các bác đi đoạn này cẩn thận nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/5/13
102
3
18
nay các chú đổi xe rồi àh bác :D mọi ngày chiếc xe màu xanh lá đậm cơ mà ta

Hạng C
10/4/13
882
4
16
47
Điểm này là điểm hot mà, đang bon bon 80 gần tới cầu giảm xuống 60 khi lên cầu giảm còn 40....... đa số các xe không tuân thủ tốc độ vì còn quen theo quán tính của tốc độ 80 nên khi qua cầu thì chí ít cũng đang 60 nền bị bắn liền....... Trong nội thành thì điểm này là dễ hốt nhất, trước kia có đoạn Võ Văn Kiệt gần bện viện nhiệt đới nhưng nay đã bỏ rồi, 10 xe đi qua cầu vượt thì có hết 5 xe dính lỗi rồi.
Thanks bác chủ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Các bác tài nhà ta thường sung lắm, khi nghe có xxx thì cha nào cha nấy xếp hàng 1.

Có cha đang đi lane kia thì tấp vào lane sát con lươn, chả hiểu tại sao, oto con là phải lane bên trái à?:

Tập Lái
28/8/13
9
0
0
phucminh nói:
Các bác tài nhà ta thường sung lắm, khi nghe có xxx thì cha nào cha nấy xếp hàng 1.

Có cha đang đi lane kia thì tấp vào lane sát con lươn, chả hiểu tại sao, oto con là phải lane bên trái à?:

Tấp vào núp sự truy sát của cạp nong đó mà bác :D