Hạng B2
2/5/07
174
0
16
TP.HCM
Sáng nay e vừa đi trên đường Võ Văn Tần, thì thấy 2 chú áo vàng chở nhau bằng xe cá nhân, chú ngồi sau cầm camera đi ghi hình các xe dừng, đỗ không đúng quy định trên đường Võ Văn Tần.
E thấy quy trình tác nghiệp thế này: trước giao lộ, ghi hình biển cấm đỗ, sau đó xe nào vi phạm sẽ được ghi hình từ sau đuôi để soi biển số, đi ngang hông xe rồi dừng lại xem ghế tài có ai ngồi ko? chĩa cái camera vào đó làm phát nữa. Thế là xong. :D
Các bác nào hay ra trung tâm đậu xe ẩu cận thận nhé!;)
P/s: do đi xe máy nên ko móc đt ra chụp lại cảnh tác nghiệp của các bồ câu. Chia buồn với bác nào hôm nay đâu xe trái phép ở đường Võ Văn Tần, xe các bác đã được lên film [/:)]

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
spykid3000 nói:
Sáng nay e vừa đi trên đường Võ Văn Tần, thì thấy 2 chú áo vàng chở nhau bằng xe cá nhân, chú ngồi sau cầm camera đi ghi hình các xe dừng, đỗ không đúng quy định trên đường Võ Văn Tần.
E thấy quy trình tác nghiệp thế này: trước giao lộ, ghi hình biển cấm đỗ, sau đó xe nào vi phạm sẽ được ghi hình từ sau đuôi để soi biển số, đi ngang hông xe rồi dừng lại xem ghế tài có ai ngồi ko? chĩa cái camera vào đó làm phát nữa. Thế là xong. :D
Các bác nào hay ra trung tâm đậu xe ẩu cận thận nhé!;)
P/s: do đi xe máy nên ko móc đt ra chụp lại cảnh tác nghiệp của các bồ câu. Chia buồn với bác nào hôm nay đâu xe trái phép ở đường Võ Văn Tần, xe các bác đã được lên film [/:)]
Xong giấy báo gửi về nhà dựa theo tra thông tin từ biển sổ hả bác?
Lỡ xe không chính chủ thì sao ta???
Chưa kể chính chủ nhưng chủ đã dời chổ ở thì cũng căng à.:D

Hạng C
26/12/12
950
16
18
bằng các biện pháp nghiệp vụ thì cũng tìm được ra địa chỉ hết bác ơi. Không chạy đc đi đâu đâu. Còn nếu ai bán xe mà chưa sang tên thì bị giấy phạt gửi về nhà ráng chịu thôi. Ai bảo lúc bán các bác không chịu bắt người ta sang tên =)))

Hạng D
30/5/12
2.632
5.846
113
Em ơi Sài Gòn phố
Chỗ Võ Văn Tần này ngày nào xxx cũng lượn qua quay phim hết bác ơi, ngay khúc đối diện trường đại học mở, xe hơi đậu rất đông ở đây mặc dù ở đây có biển cho dừng cấm đỗ.

Tập Lái
1/2/12
35
3
8
Uả vậy mình đi ăn ở mấy quán đậu xe lề đường có bảo vệ đứng trông coi thì vẫn bị phạt nguội hả các bác?

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Thấy thường xuyên.^^. Đa số mấy xe tài xế đi đâu mất tiu!