KMC confirmed
Hạng B2
7/9/05
270
7
18
Hôm trước em đọc trên này thấy có bác nào chụp hình bên châu Âu có cái trụ bơm hơi miễn phí chỉ cần set số PSI cần rùi cắm vòi vào bơm thấy hay hay, em cũng mong sau VN mình cũng có như thía. Hôm trước tình cờ đi Long An (đoạn từ cầu vượt Củ Chi--> Đức Hòa) ghé vào 1 trạm xăng thấy có 1 trụ giống giống trụ bơm như hình bác gì đó chụp (xin lỗi bác em không nhớ tên bác) em hỏi đùa nhân viên ở đây là cái này bơm miễn phí hả? ô hô ra là miễn phí thật, em làm 1 lèo 4 bánh, 2 bánh trước 2.3, 2 bánh sau 2.2, bây h xe chạy êm phết, hehe...

Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té
Cái này hay quá! không biết Petro có trang bị cho toàn bộ hệ thống cây xăng của họ không nhỉ?

Hạng D
4/1/09
2.197
6.036
113
VN
Quá hay và tiện dụng, cần phát huy. Hôm qua mình đi Lâm đồng, ngang qua những cây xăng tiện lợi như WC tốt, có nhà tắm, có thay dép khi vào WC có siêu thị nho nhỏ...ở Đồng Nai, nhưng không thấy cái trụ bơm hơi nầy.

Hạng B1
18/1/09
90
1
8
KMC nói:
Hôm trước em đọc trên này thấy có bác nào chụp hình bên châu Âu có cái trụ bơm hơi miễn phí chỉ cần set số PSI cần rùi cắm vòi vào bơm thấy hay hay, em cũng mong sau VN mình cũng có như thía. Hôm trước tình cờ đi Long An (đoạn từ cầu vượt Củ Chi--> Đức Hòa) ghé vào 1 trạm xăng thấy có 1 trụ giống giống trụ bơm như hình bác gì đó chụp (xin lỗi bác em không nhớ tên bác) em hỏi đùa nhân viên ở đây là cái này bơm miễn phí hả? ô hô ra là miễn phí thật, em làm 1 lèo 4 bánh, 2 bánh trước 2.3, 2 bánh sau 2.2, bây h xe chạy êm phết, hehe...

Cây xăng này tên gì vậy Bac?, em cũng thường hay đi đoạn đường này, để em vào bơm nhờ 4 bánh..:D

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây
Nếu anh em OS mình phát động phong trào chỉ đổ xăng nơi có bơm hơi miễn phí hy vọng là hết năm nay tất cả các cây xăng sẽ có trụ bơm hơi kiểu này. Bộ mặt của dịch vụ trạm xăng sẽ được thay đổi bởi OS :D

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon
cây xăng ở nguyễn văn trổi-huỳnh văn bánh có cái bơm như vậy mà của tụi rữa xe,nên bơm tính tiên.....