Tập Lái
22/1/12
6
0
0
Em cũng đang tập tành chơi xe. Nhưng kinh phí em cũng eo hẹp quá. Em có tầm 25 củ , bác nào có ý định chia tay bồ nhí thì để lại cho thằng em này nhé. Chân thành cảm ơn các bác. Chúc các bác năm mới dzui dzẻ

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Theo em nghĩ thì 25 triệu chưa đủ đâu bác, sơ sơ chi phí làm lại máy, sửa lại nội thất, thay các món đã lỗi thời hư hỏng cũng đã bằng ngân sách hiện có của bác rồi.
Bác phải cần có ít nhất 60 triệu thì lúc đó mình có thể thoải mái lựa chọn được ạ :)

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
dhtanh1983 nói:
Em cũng đang tập tành chơi xe. Nhưng kinh phí em cũng eo hẹp quá. Em có tầm 25 củ , bác nào có ý định chia tay bồ nhí thì để lại cho thằng em này nhé. Chân thành cảm ơn các bác. Chúc các bác năm mới dzui dzẻ

Giờ này thì ko ai giúp được bác nữa rồi vì ai cũng đang chuẩn bị Tết và vui Tết bên gia đình và người thân. Có lẽ nhu cầu mua xe của bác để qua năm mới thì hợp lý hơn và lúc này bác nên tạm bằng lòng với những gì mình đang có.
Với mức 25tr thì em nghĩ bác còn phải đợi thêm 1 thgian nữa, gom thêm tiền cho niềm đam mê của mình và cũng phải có mong muốn 1 cách cụ thể về dòng xe nào nữa chứ nói chung chung như bác thì ae cũng khó có thể giúp được.
Chúc bác vui Tết!

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
Với giá 25tr , thì bác chỉ mua được cái xác xe thôi , còn tiền dọn xe cũng khoảng 25tr . Chúc bác sớm kiếm được một chiếc xe ưng ý:)[: CHÚC MỪNG NĂM MỚI . AN KHANG THỊNH VƯỢNG:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/1/12
6
0
0
Ah các bác cho em hỏi cái con toyota corona 1966 gia 40t có được không. Nó là củ hay là cổ vậy các bác.

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
xe đó thuộc về xe cũ chứ chưa cổ , còn về giá thì bác cho xem tí hình mới biết được ,đồng sơn máy nội thất gầm còn tốt ko

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
dhtanh1983 nói:
Em cũng đang tập tành chơi xe. Nhưng kinh phí ềm cũ đeung eo hẹp quá. Em có tầm 25 củ , bác nào có ý định chia tay bồ nhí thì để lại cho thằng em này nhé. Chân thành cảm ơn các bác. Chúc các bác năm mới dzui dzẻ
25 chai= Ladalat, Lada 2107, Pờ Gô 505, Misu colt..... N360: tất cả đều là xe xác.nếu mún đi được thì 25X2=???. còn long lanh ư ? vô chừng :D:D:D[:D nếu Bác dùng số Mobifone tui sẻ alo tư vấn miễn phí : 0906894004