Tập Lái
22/4/10
3
0
0
cháu hằng ngày vẫn vào OF và OS đọc bài, nhưng đọc chùa không àh. Dạo này thấy 4rum ít bài về xe quá với hôm nay cháu đi học về thấy 2 chiếc này thì chiếc xế nổ lại chết máy ngay gara để nhìn trộm 2 bác to đen đó :D
Cháu bắn được 1RR + 1 Cadillac escalade

hình cháu chụp bằng ĐT nên hơi mờ vả lại là lần đầu nên không dám lại gần ạh. Bên trong còn có 1 Bently màu trắng. Ở đây thường đó 2 chiếc Bently nằm vùng ở đây rất lâu ạh

Tập Lái
22/12/09
13
0
0
Cảm ơn bác đã nhiệt tình post hình, em ngày nào cũng đi học ngang gara này. Sáng nay mới thấy RR Phantom đã hết hồn. Hồi bữa còn Bentley nhưng h chuyển đi đâu rồi, hok còn nữa. Gara Bay Long từng có 4 chiếc Bentley đậu cùng 1 lúc nhưng em ko chụp dc.

Tập Lái
22/4/10
3
0
0
trưa tầm 11h em đi ngang thì thấy có 1 chiếc bently màu trắng để ở trong.
Có lúc đi ngangem thấy 1 dãy : SLK, 2 chiến bently, Cadillac, GX470 đậu
gara này diện tích nhỏ nhưng hàng khủng tới nhiều quá, em nghe nói là gara này mở được hơn chục năm nên có uy tín và chuyên sửa xe sang thì phải

Hạng C
1/4/06
863
95
43
Đúng là Gara Bẩy Long thì nổi tiếng rồi các bác, chuyên sửa siêu xe không à. Xác nhận với các bác là có một em RR biển 52P-7... đang nằm ở trong đó á.

Tập Lái
22/4/10
3
0
0
Dạ tại có 1 bác ngồi trên chiếc toyota nên em không dám băng qua ^^!
Lúc đi học về em chạy ngang qua thấy cái lưới tản nhiệt quen quen :D mà lố nên phải đánh 1 vòng chạy lại xem thử + shot ạ :D