Tập Lái
21/11/18
34
55
18
Em đăng ký học lái xe B1 ở Thành Công chỗ 208E Hồng Bàng từ tháng 3/2022. Theo hợp đồng là tháng 7 này thi mà giờ hỏi trường thì bảo chưa có lịch thi trong khi trường đang thiếu em 5 buổi thực hành nữa. Cho em hỏi các bác từng học ở đây có khi nào bị trễ lịch thi sang mấy tháng sau không ? Em thì đang cần bằng trong tháng 8... hix.

Tập Lái
18/10/22
2
0
1
43
Trường có xử lý cho bạn thi sớm hơn được không bạn?

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
kết quả là bị trễ 2 tháng. u là trời.
đã đc sát hạch chưa b? Tôi cũng đang ký Thành Công ở Âu Cơ 3/2022 giờ sát hạch xong có bằng cả tháng nay rồi. Muốn giải thích gì về TT này tôi giải thích cho. Cái cơ sở trực thuộc thì TT Thành Công họ ko can thiệp vào thời gian sát hạch đc. Bạn chi tiền cho Trung Tam trực thuộc nào thì lệ thuộc vào TT ấy.
Cho em hỏi học bên Thành Công có hay bị trễ lịch thi không ?

Tập Lái
21/11/18
34
55
18
đã đc sát hạch chưa b? Tôi cũng đang ký Thành Công ở Âu Cơ 3/2022 giờ sát hạch xong có bằng cả tháng nay rồi. Muốn giải thích gì về TT này tôi giải thích cho. Cái cơ sở trực thuộc thì TT Thành Công họ ko can thiệp vào thời gian sát hạch đc. Bạn chi tiền cho Trung Tam trực thuộc nào thì lệ thuộc vào TT ấy.View attachment 2820023
Nếu bạn có bằng cả tháng nay thì bạn cũng bị chậm so với lời hứa của trung tâm nhé. Các cơ sở trực thuộc ko can thiệp được thì đừng có hứa lịch thi sớm nhất. Đã gắn cái chữ Thành Công vào rồi thì phải có trách nhiệm với cái thương hiệu đó chứ mở miệng ra bảo liên kết rồi không có trách nhiệm thì có ngày bị bốc phốt lại đi giải bày.
Tôi đăng ký hồ sơ tháng 3 mà đi thi cùng ông nộp hồ sơ tháng 5 (cùng văn phòng). Chả hiểu hệ thống quản lý kiểu gì.
Tôi đã đã được thi nhưng phải chửi bới các kiểu mới được thi chứ không phải thuận lợi gì. Hay TT Thành Công muốn nghe khách hàng chửi ?

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Nếu bạn có bằng cả tháng nay thì bạn cũng bị chậm so với lời hứa của trung tâm nhé. Các cơ sở trực thuộc ko can thiệp được thì đừng có hứa lịch thi sớm nhất. Đã gắn cái chữ Thành Công vào rồi thì phải có trách nhiệm với cái thương hiệu đó chứ mở miệng ra bảo liên kết rồi không có trách nhiệm thì có ngày bị bốc phốt lại đi giải bày.
Tôi đăng ký hồ sơ tháng 3 mà đi thi cùng ông nộp hồ sơ tháng 5 (cùng văn phòng). Chả hiểu hệ thống quản lý kiểu gì.
Tôi đã đã được thi nhưng phải chửi bới các kiểu mới được thi chứ không phải thuận lợi gì. Hay TT Thành Công muốn nghe khách hàng chửi ?
Phần lớn TTDTLX nào cũng có vài cái trực thuộc này, nói chung b chọn HongBang là qua trung gian ko được hỗ trợ trực tiếp là đúng rồi. Tôi theo TT ở Âu Cơ, nhân viên hỗ trợ chu đáo suốt khóa học, tư vấn như thế nào thì khóa học diễn ra như vậy, không thêm ko bớt, thời gian kết thúc khóa học sớm hơn những TT khác mà tôi có đến tìm hiểu, thang9 thi - trong khi những TT khác "hứa" tháng 11 thi. Nói chung ngay từ đầu b ko tìm hiểu kỹ hơn chút rồi sinh phiền phức chút, chứ cuối cùng cũng có bằng mà.

• Like
Reactions: frank0302
Tập Lái
21/11/18
34
55
18
Phần lớn TTDTLX nào cũng có vài cái trực thuộc này, nói chung b chọn HongBang là qua trung gian ko được hỗ trợ trực tiếp là đúng rồi. Tôi theo TT ở Âu Cơ, nhân viên hỗ trợ chu đáo suốt khóa học, tư vấn như thế nào thì khóa học diễn ra như vậy, không thêm ko bớt, thời gian kết thúc khóa học sớm hơn những TT khác mà tôi có đến tìm hiểu, thang9 thi - trong khi những TT khác "hứa" tháng 11 thi. Nói chung ngay từ đầu b ko tìm hiểu kỹ hơn chút rồi sinh phiền phức chút, chứ cuối cùng cũng có bằng mà.
Thì cuối cùng cũng có bằng, các thầy dạy vẫn tốt. Chán đời nhất là đội ngũ hành chính và lịch thi trễ. Gọi điện lên chửi thì tuần sau có ngay lịch thi. Hình như TT Thành Công thích được nghe khách chửi ?

Tập Lái
9/11/22
1
0
1
30
Phần lớn TTDTLX nào cũng có vài cái trực thuộc này, nói chung b chọn HongBang là qua trung gian ko được hỗ trợ trực tiếp là đúng rồi. Tôi theo TT ở Âu Cơ, nhân viên hỗ trợ chu đáo suốt khóa học, tư vấn như thế nào thì khóa học diễn ra như vậy, không thêm ko bớt, thời gian kết thúc khóa học sớm hơn những TT khác mà tôi có đến tìm hiểu, thang9 thi - trong khi những TT khác "hứa" tháng 11 thi. Nói chung ngay từ đầu b ko tìm hiểu kỹ hơn chút rồi sinh phiền phức chút, chứ cuối cùng cũng có bằng

Bạn học ở trung tâm âu cơ ổn không, quá trình học thầy ok k bác, mình đag phân vân giữa thành công và thầy kỳ phước

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Bạn học ở trung tâm âu cơ ổn không, quá trình học thầy ok k bác, mình đag phân vân giữa thành công và thầy kỳ phước
TT Âu cơ là cái TT, có dấu mộc danh phận các thứ, có trách nhiệm phải "lo" cho người đã nộp tiền cho TT, làm ko như tư vấn thì sẽ bị bóc phốt, mất uy tín. Thầy Phước hay thầy nào cũng chỉ là người lang thang, ko danh phận, vui thì "lo" ko vui thì đi nhậu mai tính. Người hướng dẫn thực hành thì cũng là người nhận lương của TT, nghiên túc thì mình theo. Ko nghiêm túc hay có lời nói ko chuẩn mực thì alê hấp...đại khái vậy

Hạng B2
23/10/20
115
147
43
35
Học đủ buổi thực hành đi rồi báo cho trung tâm sắp lịch thi. Lên gặp trung tâm thường xuyên chứ im im chắc lâu

• Like
Reactions: frank0302