Tập Lái
22/7/09
17
0
0
Các bác chỉ giúp em cách dùng cái dàn DVD với cái hộc 6 đĩa phía sau cabo được ko ah? sao em thử dĩa DVD lẫn CD vẫn ko thể đọc được.em thấy có chỗ cắm thể nhớ lun,nhưng khi đút vào thì lại ko nhận được.mng các bác chỉ cho em cách dùng ah.thankxx

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
bác xem mấy cái jack cắm ở hộc để tay coi có cắm đúng ko.

Tập Lái
22/7/09
17
0
0
hàng ĐL bác ah.
em thấy mây cáic rắc cắm để ko hà,ko có cắm vào cái gì hết.vậy mình phài làm sao moi sử dụng d0u7o75c đầu đĩa đằng sau vâyc bác? xe có chỗ cắm USB ko bác?e tìm hoài cũng ko thấy đâu.hihic

Hạng B2
5/1/08
125
0
0
Bác lấy remote ra bấm khởi động nguồn DVD , check lại xem đã bỏ đúng mặt đĩa vào chưa ? chuyển qua chế độ TV để xem nhé!

Tập Lái
22/2/07
17
0
1
Sử dụng đầu DVD trên xe Tiana.
Không biết Pac leehuki đã dùng được đầu DVD chưa, nếu chưa dùng được thì quy trình thế này:
1) Khởi động mà hình chính ở chế độ TV.
2) Dùng remote (cái nhỏ dẹt mà thắt lại ở phía trên) bấm vào nút đỏ (mở điện) để mà hình chuyển qua mầu xanh.
3) Dùng remote (cái dẹt và lớn nhất) khởi động đầu DVD. Chú ý mắt nhận ở phía trên gương.
Chờ một chút mà hình hiện lên chữ DVD là nó đang chạy đấy., hình ảnh sẽ lên thôi.
Lưu ý: Cho đĩa vào hộc thì ngửa lên trên.
Chúc Pác thành công.
Ban đầu em cũng loay hoay mãi mới dùng được. Nếu ko điều khiển được thì thay pin của remote đi nhé, có thể hết điệ đấy!