Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN
Các bác ơi các bác có biết về con Goben của SACH ko ạ , em tìm trên net mãi không thấy đâu, có bác nào biết giúp em với ạ,Em cám ơn các bác nhiều

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: CHO EM HỎI VÓI CÁC BÁC ƠI

Hỏi bác chaugiahien đi, cũng trong OS mình nè, cái gì cổ cũng có, trừ xe hơi cổ.:D

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Nếu nói về xe gắn máy dưới 50cc, Sachs-Goben đã chiếm vị thế của Mobilete.Với ưu thế có 2 số tay,đạp khởi động bằng pedal. Sachs có thể tung hoành trên mọi nẻo đường. Ngoài xa lộ,những tay chơi Sachs hạ nhỏ nhông sau, có thể kéo lên 70-80 km/h. Nhưng cũng không được bao lâu. BS,Yamaha, Suzuki...50cc với 4 số chân đã thay thế vị trí của Sachs.Thất thế trên đường trường,Sachs lui về đẩy xe Bagác, với cái nhông sau thật bự,Sachs dư sức đẩy nửa tấn hàng hóa.Sachs-goben cũng là 1 trong những xe đứng đầu khả năng chạy nhiên liệu "tầm bậy"trong thời kỳ xăng dầu khó khăn:

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN

cực ký tuyệt vời không biết còn cái gì các bác OS nhà ta không biết không nhỉ , bác ơi em phải tìm cái thông tin này ở trang wweb nào ạ, em tìm mãi mà không thấy .e đang muốn dựng lại 1 con bác ạ.

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Trích đoạn: Mr.Thiet

Nếu nói về xe gắn máy dưới 50cc, Sachs-Goben đã chiếm vị thế của Mobilete.Với ưu thế có 2 số tay,đạp khởi động bằng pedal. Sachs có thể tung hoành trên mọi nẻo đường. Ngoài xa lộ,những tay chơi Sachs hạ nhỏ nhông sau, có thể kéo lên 70-80 km/h. Nhưng cũng không được bao lâu. BS,Yamaha, Suzuki...50cc với 4 số chân đã thay thế vị trí của Sachs.Thất thế trên đường trường,Sachs lui về đẩy xe Bagác, với cái nhông sau thật bự,Sachs dư sức đẩy nửa tấn hàng hóa.Sachs-goben cũng là 1 trong những xe đứng đầu khả năng chạy nhiên liệu "tầm bậy"trong thời kỳ xăng dầu khó khăn:

Nhân đây bác Thiết cho hỏi dầu hỏa có khác dần DO hiện nay không, em hỏi những người ngày xưa được dùng thì dầu hỏa màu trăng (loại này ngày xưa mỗi gia đình được mua 2l/tháng) và dầu DO có màu hơi xanh đen (như hiện nay, trước kia chỉ có nhà máy, xí nghiệp mới được dùng)

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN

@chaugiahien chào bác em chưa mua được em đang tìm hiểu và có lẽ sẽ tìm thấy một con thế bác có mấy em đó hả bác ơi .Bác post lên cho em xem với được không bác em tìm trên mạng mãi mà không thấy đâu cả