Luật Giao Thông Chỗ học lái xe

Hạng B2
25/3/08
101
0
0
Em kô biết hỏi cái này thì đăng ở mục nào, nếu sai thì bác MOD move giúp em hén.
Tình hình là em muốn biết ở quận Phú Nhuận có trường nào dạy lái xe oto uy tín và chất lượng kô ạh? ( chỗ nào mà thực hành 1 em/1 xe). Nếu bác nào biết thì cho em xin cái tên trường, có được địa chỉ và số đt thì tốt nữa ạh

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Chỗ học lái xe

Bác metacsg sang Box XE CỔ anh em sẽ tư vấn cho bác về BỌ,gia nhập hội xe BỌ cùng anh em chia sẻ kinh nghiệm...
Còn học lái xe thì trong 4R mình cũng bàn nhiều rồi,các bác chịu khó tìm đọc lại nhé!Hình như có bài nằm trong box CÀ PHÊ XUYÊN VIỆT ?Tui thì nghe anh em kháo nhau học ở TT Hòang Gia cũng được lắm,TT này ở số 37-39 đường Nguyễn Thiện Thuật Q3.Còn Bình Thạnh thì có TT Hải Nam nằm trên đường Phan Đăng Lưu gần chỗ Đội cứu hỏa thì phải?

Hạng B1
2/5/08
76
0
0
53
RE: Chỗ học lái xe

Trích đoạn: metacsg

Mà nhân tiện em cũng muốn hỏi thêm là em tậu xe con Bọ này (1300) cách đây 3 tháng với giá 60 tr thì có bị hớ không? Em ít tiền mà lại hơi liều nựa. Hay có bác nào máu thì em xin nhượng lại với giá chênh lệch ưu đãi
hôm qua em xem phim trên ti vi , có em kia mua 1 chú bọ 1953 với giá 75 $ hehe , bác mua vậy là hớ rồi . 75$ về vn thuế cho là 100% tính ra là khoảng 150$ , hehe