Thảo Luật Chung Cho thuê bao nhiêu?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Người nhà e có miếng đất 19x60 mặt tiền Trần Não Q2 giờ muốn cho thuê mà khg biết cho thuê giá nhiêu. Thuê dài hạn cũng được. Nhờ mấy bác bđs rành khu vực này tư vấn giúp e với. Thanks
Đăng bên này khg biết đúng chổ chưa, nếu chưa thì nhờ bác mod chuyển dùm e. Thanks bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
cho thuê bán cây cảnh được ko bác ? có điện nước gì không ? xung quanh có nhà ở ko bác ? Đệ tử em đang kiếm vị trí như vậy thuê 5 năm

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
binharch nói:
cho thuê bán cây cảnh được ko bác ? có điện nước gì không ? xung quanh có nhà ở ko bác ? Đệ tử em đang kiếm vị trí như vậy thuê 5 năm

hehe, chắc bác chưa qua Trần Não lần nào, chổ này bác tìm chổ nào đất trống, không điện nước và xung quanh khg có nhà thì chắc hổng ra đâu :). Nói là miếng đất cho dễ nghe thôi chứ nó là cái biệt thự nhỏ có đủ mọi thứ bác ạ :), chỉ khg có hồ bơi thôi. Hiện đang làm quán ăn nhưng do ..xyz.... nên cần tìm người thuê ạ.
@ all: KHông ai qua Q2 làm ăn à :).

Hạng C
20/11/09
678
65
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
thằng New Chợ vừa thuê một miếng nhỏ hơn của bạn bác làm cái mini supermarket. Đường Trần não giờ sao thấy xe cộ đi lại ít hẳn vắng vẻ quá, chẳng bù cho mấy năm trước sôi động ghê lắm :D

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Bữa thấy có bác nào rao miếng đất trống nhỏ khoảng 1/2 cái của em mà cho thuê 5k :).
Bác nào định giúp e cái giá với nhé - có khách thì pm e dẫn xem luôn. Bông hồng 1 tháng theo thị trường :). Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.