Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53
Em hay đi làm bằng xe máy, đến đoạn Hoàng Văn Thụ tiếp nối với Phan Đình Gót thì rất hay gặp 4B bị mí bác xxx tuýt còi. Lỗi: chạy lấn tuyến!
Bài học rút ra: Các bác phại chạy đúng lane cho đến khi hết vạch tim đường thì mới cho xe rẽ phải, sẽ hơi khó và cẩn thận vì cua khá gấp (cái này do lỗi của ông vẽ tim đường). Nếu thông thường các bác cho xe vào lane trong sớm để dễ cua vào thì bị tuýt ngay. Éo le vậy đó!!![8|]

Hạng B2
11/12/07
405
12.481
93
RE: Chú ý: Đi Hoàng Văn Thụ, đến Phan Đình Giót (Tân Bình), rẻ phải vào Phổ Quang>>>Tét tét!

Em thấy vất vả quá khi rẽ phải

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
RE: Chú ý: Đi Hoàng Văn Thụ, đến Phan Đình Giót (Tân Bình), rẻ phải vào Phổ Quang>>>Tét tét

Cái luật dở hơi. Gây cản trở giao thông và cho lái xe chứ ko giúp ích gì.
E toàn làm ngược lại, dĩ nhiên tại những chỗ ko xxx

Hạng B2
15/6/08
243
3
0
RE: Chú ý: Đi Hoàng Văn Thụ, đến Phan Đình Giót (Tân Bình), rẻ phải vào Phổ Quang>>>Tét tét

đúng chỉ có mỗi Việt Nam mình là thế thôi ... những đoạn đường mà bị XXX thổi như thế thì em sẽ bảo anh thử leo lên xem chạy vào cua này thử xem anh có đi như tôi không... cái này là mấy ông vẽ đường làm cho mình bị phạm luật nè...bố khỉ thiệt...

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon

đoạn này mấy .x..x.x.. hay đứng lắm.vắng vắng xe là hay bị chộp lắm...

Đi từ sân bay về hướng này em hay gặp mấy xe bên Phổ Quang và Trường Sơn (hướng ngược lại) rẽ trái để về Lăng Cha Cả...em toàn lấn vô làn trong nhưng mau mau trở lại đúng làn chứ ăn đòn:D

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
RE: Chú ý: Đi Hoàng Văn Thụ, đến Phan Đình Giót (Tân Bình), rẻ phải vào Phổ Quang>>>Tét tét!

Đúng rùi, tui đã bị dính một lần ở đây.. Tụi xxx chỉ rình những người đi ko để ý và lần đầu thui. Đúng là bẫy thật đấy, ít ai nghĩ là mình phải chạy thêm một khúc cho qua tim đường để vòng lại!!(vô lí hết sức![&:]). Dính một lần là nhớ hoài rùi, lần sau tới đó là nhớ ngay! Đừng hòng bẫy tui lần nữa. Các bác chú ý nha!
Trích đoạn: kingthuong

Em hay đi làm bằng xe máy, đến đoạn Hoàng Văn Thụ tiếp nối với Phan Đình Gót thì rất hay gặp 4B bị mí bác xxx tuýt còi. Lỗi: chạy lấn tuyến!
Bài học rút ra: Các bác phại chạy đúng lane cho đến khi hết vạch tim đường thì mới cho xe rẽ phải, sẽ hơi khó và cẩn thận vì cua khá gấp (cái này do lỗi của ông vẽ tim đường). Nếu thông thường các bác cho xe vào lane trong sớm để dễ cua vào thì bị tuýt ngay. Éo le vậy đó!!![8|]

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113

hớ hớ em đi khúc này toàn quẹo về hướng cộng hòa nên không để ý lắm :D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Hơ hớ ...lỡ chạy lane trong mà thấy xxx thì qụeo vô Vườn Phố làm vài phát
.

Em đồng ý với bác chủ thớt là : chạy đúng lane giữa + xi nhan phải (canh theo tim đường Phan Đình Giót hướng về Sân bay - đoạn này 4B chạy 2 lane) -> Đến đoạn ngang giao lộ Phổ Quang mới được rẽ phải .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Đúng đó bác, lỡ đang wa mà gặp xxx thì tấp vô Vườn Phố luôn, xong đi ra bằng cổng của SVĐ QK7 ra Phổ Quang luôn. Hay!