Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
E chuẩn bị thi bằng lái thôi nhưng bay giờ có ngưói quen bán lại xe giá cũng thơm nên e mua luôn, e thắc mắc mấy câu sau :
1 . Chưa có bằng lái có đựoc sang tên k ??
2. Nếu k đuoc sang tên thì có thể chờ tới khi e có bằng rùi làm đựoc k ?? hoặc e nói họ viết giấy bán và để trống phần tên e đựoc k??
3.Thủ tục sang tên trong trưòng hợp 1 &2 làm như thế nào các bác.
E cam ơn.:D

Hạng B2
15/2/08
101
0
0
RE: CHưa có bằng lái có đựoc mua xe oto k các bac!

Bác hỏi hay nhỉ?
Ông bầu Đức vừa tậu máy bay riêng mà có cần bằng lái đâu, thoải mái đi bác, nhà em mua xe toàn để ông bà già đứng tên thôi.

Hạng D

Trích đoạn: boing787

Bác hỏi hay nhỉ?
Ông bầu Đức vừa tậu máy bay riêng mà có cần bằng lái đâu, thoải mái đi bác, nhà em mua xe toàn để ông bà già đứng tên thôi.
Bác thông cảm, luật thay đổi xoành xoạch, đâu phải ai cũng biết. Bác anniehoang hỏi cũng phải. Như cái hồi xe máy phải có bằng lái mới được mua, sau lại phát sinh cái vụ đứng tên dùm... lại bỏ luật. Giờ mà áp dụng xe hơi thì cũng ... đứng tên dùm, :D:D Máy bay cũng đứng lên dùm :D:D Chán vãi cho cái tầm nhìn.

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63

E cam on bac nhe! Vì hồi lâu muốn mua xe máy thỉ phải có bằng lái, mà thay đổi hồi nào e có biết đâu!! :D:D:D

Hạng B2
9/11/07
225
1
18

Không được mua .... nếu không có tiền :D;):D
Còn có nhiều xiền thì thoải mái , bao nhiêu cái cũng được

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Trích đoạn: anniehoang

E chuẩn bị thi bằng lái thôi nhưng bay giờ có ngưói quen bán lại xe giá cũng thơm nên e mua luôn, e thắc mắc mấy câu sau :
2. Nếu k đuoc sang tên thì có thể chờ tới khi e có bằng rùi làm đựoc k ?? hoặc e nói họ viết giấy bán và để trống phần tên e đựoc k??
Không sao đâu Bác ơi, em mua xe mà có bằng lái đâu, xe vẫn đứng tên em mà.

Hạng D
14/3/05
1.118
2.687
113

pác mà hỏi thế thì em can pác không nên mua xe, hé hè :)
Trích đoạn: anniehoang

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53

Không có bằng "vàng" thì không mua được thôi bác à.